• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải trí coi TV trên iPhone cho người trên 18 tuổi

qdtmobile

sao em test trên 2G fw 3.1.2 không được.em vào là màn hình nó tối thui à.anh em nào chỉ em fix lỗi này với.thanks

vuongttv_brvt

Có bạn nào biết chỉ mình với tôi cài call maneger để ngắt cuộc gọi theo thời gian nhưng nó không chạy được khi tôi bấm chạy nó nhá lên rồi thoát. Tôi đang dùng máy IP 3G 16GB FW 3.1.2 gốc

tôi muốn nâng FW lên 3.1.3 gốc nhưng download trên PDAVIET về chạy không được có bản nào có bản tốt cho mình xin cảm ơn rất nhiều.

m0nk3y86

Có bạn nào biết chỉ mình với tôi cài call maneger để ngắt cuộc gọi theo thời gian nhưng nó không chạy được khi tôi bấm chạy nó nhá lên rồi thoát. Tôi đang dùng máy IP 3G 16GB FW 3.1.2 gốc

tôi muốn nâng FW lên 3.1.3 gốc nhưng download trên PDAVIET về chạy không được có bản nào có bản tốt cho mình xin cảm ơn rất nhiều.

Thứ nhất, bạn thắc mắc ở đây là sai chỗ, muốn j thì vào đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?97629-Y%C3%AAu-c%E1%BA%A7u-Th%E1%BA%AFc-m%E1%BA%AFc-Th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-v%E1%BB%81-%E1%BB%A8ng-d%E1%BB%A5ng-cho-iPhone-3.x-amp-4.x
Thứ hai, sao lại có chuyện FW gốc đc up ở PV lại ko dùng đc, thế nào gọi là bản tốt hơn? Bạn đang dùng iTunes mấy, bh bạn muốn restore FW 3.1.3 thì phải lưu SHSH của FW 3.1.3 thì mới đc, nếu ko fải lên thẳng bản mới nhất đấy :))

patvn

"Bạn đang dùng iTunes mấy, bh bạn muốn restore FW 3.1.3 thì phải lưu SHSH của FW 3.1.3 thì mới đc, nếu ko fải lên thẳng bản mới nhất đấy Click here to enlarge", iphone 3g không cần phải lưu SHSH của FW 3.xx trở xuống, chỉ phải lưu SHSH của FW 4.xx trở lên.

thaoma0045

trang filmon bị lock rồi hay sao ấy bác ạh, vào xem nó cứ đòi phải log in mới cho xem