• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIẢ LẬP NHẠC NỀN CUỘC GỌI Việt Hóa

ACV007

Best.CallCheater.v1.04.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked Việt Hóa

Last edited by a moderator:

anhtuan206

mình chưa dùng cái này bao giờ.bạn có thể nói cách sử dụng được không?có thể lấy nhạc bất kỳ làm nền không vậy?

hunterviet

Well-Known Member
Best.CallCheater.v1.04.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked Việt Hóa
Cái này đã có bản VH rồi, Bạn post bài sai quy định rồi, những file nhạy cảm như full, patch hay crk thì bạn nên post lên hots chia sẻ chứ ko được post file trược tiếp. Mà bạn lập topic nên có bài hướng dẫn tỷ mỉ cho các mem khác thực hiện, chứ ai vào cũng hỏi thì topic lại đầy ắp ngay thì mất hiệu quả
Chút ý kiến với bạn

nguyenson_44

Ngoài lề chút: đề nghị chủ topic thay avatar đại diện khác đi. Ai lại đưa ảnh lãnh tụ làm đại diện cho cá nhân mình. Phải có thái độ tôn trọng chứ.

MinhThang

Manager
Nên dịch cho hết các từ liên quan chứ bạn, Edit lại đi đều dịch được mà.

tdthinhqn

Ngoài lề chút: đề nghị chủ topic thay avatar đại diện khác đi. Ai lại đưa ảnh lãnh tụ làm đại diện cho cá nhân mình. Phải có thái độ tôn trọng chứ.

Cái này có nhiều cách nghĩ bạn à theo mình để vậy thì đúng như bạn nói như có thể bạn ấy quá kính trọng bác nên có thể làm vậy .Theo mình nên góp ý nhỏ nhẹ tí trong trường hợp này.

MinhThang

Manager

Cái này có nhiều cách nghĩ bạn à theo mình để vậy thì đúng như bạn nói như có thể bạn ấy quá kính trọng bác nên có thể làm vậy .Theo mình nên góp ý nhỏ nhẹ tí trong trường hợp này.

Theo mình thì các bạn không nên dùng hình ảnh của các Vị Lãnh Tụ, các Vĩ Nhân để là Avata, đơn giản chỉ là không nên thôi, vì Avata thì chúng ta không thiếu. Còn sự Kính trọng là ở nhận thức và học theo lối sống, đạo đức...là đã đủ rồi.:D
Các bạn không đề cập vấn đề này nữa nhé!

Windowslovely

bản 1.06 ra lâu rổi mà chưa thấy vh, mặc dù mình chỉnh volume nhỏ nhất nhưng khj gọi vẫn nghe âm thanh khá lớn và ồn nữa, chắc phải giảm ngay trên file bằng tools thoi