• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập hệ điều hành Windows XP - sản phẩm tuyệt vời

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanhdhgtvt

Hầu như những ai dùng symbian đều khao khát có được cái laptop hay iphone xịn để vọc cho đã và bây giờ xin giới thiệu với các bạn một ứng dụng khá hay và thú vị nhé . phần mềm giả lập hệ điều hành windown xp nhé , tính năng : nó sẽ hiện hiều ứng dụng trong máy trên cữa sổ lênh-màn hình destop và các bạn chỉ cần click vào biểu tượng là ứng dụng đó sẽ hoạt động nhé
hướng dẫn nhé , bộ sản phẩm gồm cặp đôi : plash lite 2.1 và file cài destop S60_XP.sis
trong file đính kèm mình đã tổng hợp 2 phần mềm này rồi

các bước cài nhé
1. Cài file Flashlite
2. Cài file destop S60_XP

Tìm Chương trình Flash đã cài vào mở chương trình windown-xp lên và thưởng thức nhé

Chỉnh sửa cuối:

DHD194

Banned
hix, cái tiêu đề sốc wá. hình như hơi quá. làm mình tưởng giả lập là có thể chạy ngon lành luôn. té ra là giao diện...

ngocthanhdhgtvt

hix, cái tiêu đề sốc wá. hình như hơi quá. làm mình tưởng giả lập là có thể chạy ngon lành luôn. té ra là giao diện...

không phải đâu bạn , khi bạn vào đó thì bạn có thể chọn ưng dụng và chạy ứng dụng đó lên mà , hay nếu muốn có giao diên thật 100% thì bạn cũng có thể cài cái này hay lắm đấy mà http://pdaviet.net/showthread.php?t=58700

ngocthanhdhgtvt

Cái này nhớ hình như đã có lâu và được up tại Box Theme thì phải.:-?

vậy hả anh , nhưng đây không phải là theme mà anh , thôi anh xóa đi topic này đi ,àh để em vào topic theme xem thử có giống cái này không đã

hunterviet

Well-Known Member
vậy hả anh , nhưng đây không phải là theme mà anh , thôi anh xóa đi topic này đi ,àh để em vào topic theme xem thử có giống cái này không đã

Ha Ha, chủ topic mà cũng ko biết đây là app hay themes nữa, bùn cười thật>:)>:)

lucky_luong

ngocthanhdhgtvt: Cho hỏi là khi sử dụng chương trình này thì có hao Pin nhiều không vậy bạn. Mình sử dụng N72 vậy có sử dụng được không vậy bạn. Tks

TruBic

Well-Known Member
ngocthanhdhgtvt: Cho hỏi là khi sử dụng chương trình này thì có hao Pin nhiều không vậy bạn. Mình sử dụng N72 vậy có sử dụng được không vậy bạn. Tks
Chương trình chạy ẩn nào cũng phải tốn pin bạn à. Tuy nhiên file flash này chạy ẩn cũng ít tốn pin, bạn hãy dùng rồi sẽ rõ.

THCN

Well-Known Member
Xin ông chủ thớt cho vài tấm hình để anh em tham khảo nhe!

Status
Không mở trả lời sau này.