• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập game super Nitendo V-sun (14/4/09) full đã có sound.

i_love_baby387

Bản update Vampent.Vsun.v1.11 14/9/09. Đặc biệt đã có âm thanh :D
Chú ý : sound bạn phải để chế độ Sound-->switch-->full thì mới chạy được nhé. Đó là test trên máy mình :-/ .Chỉnh sond xong các bạn nên quit ra rồi vào lại nhé.

Đã có bản fig cho các máy dòng FF2. copy file vSun.cfg vào e:\data\others\vampent\config ( thư mục config chưa có thì tự tạo nhé )

Bản Vampent.vSun.Plus chơi rất mượt mà nhưng không có tiếng, up lên tùy các bác sử dụng vì có thể cài được cả 2 bản cùng lúc :D

Rom games thì các bạn có thể qua topic này down

Down load tất cả những thứ cần thiết ở file đính kèm nhé. Chúc các bác vui vẻ :D

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

Mình test rồi nè. Yên tâm, đảm báo có tiếng, bạn làm đúng như mình hướng dẫn là ok :) Bản này dùng rất thích. Nhất là bản Vsun plus , chơi mượt mà lắm

Khoaaa

ui chời VBag VNes rồi lại tới Vsun mình mới biết đó nha. cái VSun này giả lập game nào thế bạn

i_love_baby387

ui chời VBag VNes rồi lại tới Vsun mình mới biết đó nha. cái VSun này giả lập game nào thế bạn

Đây là Pm giả lập để chơi rom game super Nitendo ( máy sega ngày xưa đó mà ) Trước đây TM Nouvu2372 có up PM giả lập AntSnes nhưng mà nhiều lỗi quá, anh em kêu nhiều. Bản này thì xài rất Ok:D

kodut

Đã Test.. dùng rất oke...nhưng tiếng vẫn nghe ko dc hay lắm

phananhvusv

hic! cài vào 6220c, chạy game .smc, chơi thử mộc đế, màn hình tối thui luôn, không chơi được bạn ơi!

BuuPhucCT

Well-Known Member
hic! cài vào 6220c, chạy game .smc, chơi thử mộc đế, màn hình tối thui luôn, không chơi được bạn ơi!

Những PM giả lập này chỉ có thể chơi được 1 số game chứ không chơi được hết tất cả các game đâu bạn.:)

ThangVN2009

Mình dùng E63 (K Hack) sau khi edit ngày tháng xong cài dc vào máy rôì mà k vào dc game nào là sao? :(

boydtdd

tiếc là tốc độ chậm và sound vẫn chưa hay, hy vọng sẽ sớm có bản mới

THCN

Well-Known Member
Ngay cå cái demo calor còn k vào dc, click vào thâý màn hình nháy 1 cái rôì thôi :(

Mình cũng bị như bạn, cài trên con N78 không vào được thứ gì cả, kể cả demo color, màn hình cứ trơ ra không nháy không gì cả!

nothing736

tình hình là rất tình hình, 5320 4.13 vẫn ko chơi đc, cài xong hết cả rùi, nhưng ko vô được games

truongan2409

Trùi! N82 chơi giả lập game *.GBA mấy chục mb còn chạy mượt, mà sao giả lập *.smc (không tới 1 mb) bằng bản này nó lag kinh thế nhỉ ???