• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game - Wulin3

N5320

Game đồ họa và âm thanh đỉnh cao phiên bản 3 đây mời anh em chơi cho nóng hổi, vừa thổi vừa xoa. :D =D>
Mã:
http://www.mediafire.com/?zthedenqqdq
Srry Link đây. ai chơi có j ko hiểu pm nha. Mình chơi wulin1,2,3 đã qua hết rùi :d
Thêm: Đã có ngựa cưỡi và đánh trên lưng ngựa đc. cái này tự tìm hểu nha

Chỉnh sửa cuối:

kykiske79

Bác chủ top fix lại link đi. Mà game này tiếng Trung hả? Phần giới thiệu sơ sài wá.

khanhdbp

Ui. Game này,bản mới hả bác ? Game này,hay ak nha. Nhưng bác cho e xin kái lick down mobile với. Đang đi chơi tết,ko có pc.

01686539527

em chơi đến cái đoajn hộ tống thằng su chạy khỏi đám quan binh triều đình . sau đó đến đoạn vào hang rắn thì chịu bác nào qua dc đoạn đó mách cho em với :D

N5320

em chơi đến cái đoajn hộ tống thằng su chạy khỏi đám quan binh triều đình . sau đó đến đoạn vào hang rắn thì chịu bác nào qua dc đoạn đó mách cho em với :D

Vào đến đó thì cố tìm đi sẽ có 1 cửa đi vào đâu thì ko bít :D nhưng mình thấy hình như đấy là tổng đàn cái bang đanh chết bang chủ là qua màn típ. Bật mí: Fien bản 3 này có cả ngựa nữa à nha :
Chả hiểu cái superseenshot bị làm sao ý ko chụp đc

Chỉnh sửa cuối:

N5320

Ai chơi Wulin2 đã thoát rùi thì chỉ cái nào, Chưa tìm đc đường đi qua cửa :d

tsbv1701

mấy đồng chí cho tớ hỏi , sao phần đối thoại và phần nhiệm vụ k VH luôn cho ae thưởng thức cả cốt truyện của game, với lại nếu Vh luôn thì dễ chơi hơn:(

Bo0Bo0

Bác nào chơi bản 3 cho em hỏi cái đoạn đến Tương Dương Phủ và thành đô phủ,ông sư thiếu lâm mình hộ tống xong ngồi im đấy,sau ở thành Tương Dương có 2 thằng lính gác cổng,mình đi tiếp thế nào đây

N5320

Đến đây thì lão sư cọ ngồi xuống ko chịu đi :D , lão bắt mình fai tìm cửa bí mật để vào tổng đàn cái bang. Nếu mình nhớ ko nhầm thì nó là vậy. Vào đó giết chết bang chủ cái bang là ok. ( Cẩn thận nha có nhìu rắn độc lắm đó :D )

Bo0Bo0

Minh giet bang chu cai bang rui ban a.rui o tuong duong phu?vao cung dien Hoa Binh xong lam t.nao nua.Port by Mobile