• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game stick man đây: ea tải xem rồi cho ý kiến

sunary

Game Go Go là một dạng stick man, luật chơi đơn giản là chạy và tránh các chướng ngại vât
nhấn phía phải - dưới màn hình để nhảy hoặc phía trái- dưới màn hình để trượt
link: https://market.android.com/details?id=com.v2nhat.goGo

img.php

Chúc vui!

BroThong

Tested

Em cmt trên Market và cho 5 sao lun rùi đó. Nhạc game Vinaphone 3G nghe sao sao ấy, game đơn giản, hay nhưg khó ăn wá.

sunary

Tested

Em cmt trên Market và cho 5 sao lun rùi đó. Nhạc game Vinaphone 3G nghe sao sao ấy, game đơn giản, hay nhưg khó ăn wá.
^^ thanks bác, em đã chỉnh lại tốc độ rồi và sửa một số lỗi, bác co thể lên update để chơi tốt hơn

BroThong

^^ thanks bác, em đã chỉnh lại tốc độ rồi và sửa một số lỗi, bác co thể lên update để chơi tốt hơn

Góp công cho nước nhà là tốt quá rùi =D>. Thích những người như pác, ai như em, toàn đi lượm :(. Thanks, game nhỏ mà RAM khủng \-/

sunary

Góp công cho nước nhà là tốt quá rùi =D>. Thích những người như pác, ai như em, toàn đi lượm :(. Thanks, game nhỏ mà RAM khủng \-/
Viết cho vui thôi :p
Mình mới học đây thôi, nên cái tốn RAM bạn chịu khó vậy

sunary

ĐÃ lên v1.05
+thay đổi màn hình bắt đầu
+thêm một số hình ảnh + âm thnah mới