• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game sis : bắn máy bay cực kỳ hay , âm thanh sống động !!!!!!

Game sis : bắn máy bay cực kỳ hay , âm thanh sống động !!!!!!

Đây là một game th63 loại hành động trên không của nhà sản xuất và phát triển Nokia dành chp s60 v3 . Nó có cốt truyện giống như skyfort nhưng mức độ khó hơn , âm thanh và độ hóa rất mượt , mình thì rất thích chơi trò này nhưng ko về nước nổi ..... ko biết có ai về nước rồi thì pm cho mình nhá .

Hướng dẫn cài đặt : ( làm theo hướng dẫn hoặc hình hướng dẫn )
Các bạn tải file về , bên trong có 2 tệp : 1 là tệp game Space Impact.sis , 2 là tệp App Laucher VH By Sockred.sis . CÁc bạn cài đặt tệp 1 trước , rồi sau đó cài tệp 2 , sau khi cài xong , các bạn ko thấy iocn của game đâu hết mà chỉ thấy iocn của App Laucher . Sau đó các bạn bật App Laucher lên , bấm vào dòng Làm mới danh sách , sau đó nhập tên game là : Space Impact vào , sau đó nhấn tùy chọn và cối cùng là nhấn chạy . Chúc bạn vui vẻ nhoa .

nguồn:mobileworld.vn

phunghoan

a trò này là game mặc định cài luôn trên mày N77 của tui mà. vừa vào chơi tàu của lão già già ý, máu trâu. cài 1 bên là tên lửa hành trình, 1 là gating gun đi ngon

không bạn ơi.mình đang làm nè nhưng không biết thế nào tại làm đầu tiên.nhưng chưa xong nữa.
anh em nào làm rồi box lên nhé

TomRyan8891_2009

bác có nhiều trò tương tự thấ này không ạ ( Games đi kèm theo máy ) , em kiếm mãi mãi có trò này đấy .