• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME PRINCE OF PERSIA OS 9.X DUOI SISX 5.2MB

với đồ họa và âm thanh sống động . mình hi vong game này se tạm thời thay thế cho bản n-gage. vì bản đó chưa crack dc. Nội dung game thì chắc ai cung bít rồi. ko cần phải giới thiêu nũa nhe
con đây là link down http://www.mediafire.com/?bpwpbmmflgj

ilovegreen

sao gl ko làm những game sis như thế này nữa nhỉ?

Giờ GL cho dòng Symbian về vườn rồi. Họ chỉ tập trung vào mấy dòng iOS, Android, thôi. Trước đây lên trang chủ của GL còn có mục dành riền cho Symbian. Giờ đây thì còn đâu nữa. Ôi thật đau khổ!!!!!!!!!!!!!!!:(:(:(:(:)((

Bo0Bo0

Không còn đâu..thu xếp bán hết symbian đi là vừa..tớ thì đang tich cop đây...lên đời may ra mới có game được
K iphone thì cũng phải là android

kauchunho

:)):)):))

co lâu rồi mà ko share cho anh em thi thật là.....:)):)):)

Cái nảy có từ lâu lắm dùi. Chhh xác là 2008. Game nhu thế này mà pda ta lúc ấy mà k shared thì còn đâu là box game pda.
Tốt nhất là nên dừg ở đây.

leetran72

tốt nhất là cứ duy trì topic này. Nhiều người mới tham gia còn có cái mà nghịch :)

adgjmwtpmjg

Không còn đâu..thu xếp bán hết symbian đi là vừa..tớ thì đang tich cop đây...lên đời may ra mới có game được
K iphone thì cũng phải là android

Nhãm symbian mà bảo thu xếp bán bán mặt ông ý

hoctho

dung do du sao thi ace cung co nhieu nguoi chua bit voi lai neu ko co thi nokia con giu duoc thuong hieu nua ko