• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME PHÁ GẠCH ĐỒ HỌA TUYỆT ĐẸP!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
GAME BẮN BI CHO MÀN HÌNH NGANG!!!

Frozen Bubble 0.94 320x240
Thể loại game giải trí nhẹ nhàng, quá quen thuộc nên không cần giới thiệu nhiều.
Bản giành riêng cho E 63 và 71.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?tdzzjlvyjyk

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trò này mình post trong cập nhật game rồi mà!

Vậy mình SORRY nhá! Mới lang thang thấy game này khá hay nên tính up lên cho anh em chơi thử. Mình xin phép xóa và đổi sang cái khác để khỏi vi phạm bản quyền của bạn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

TieuQuanGia

Pác này rất nhiệt tình tham gia nhưng lần sau search kỹ đễ game ko bị trùng pác nhé. Thanks pác

rgx120

Vậy mình SORRY nhá! Mới lang thang thấy game này khá hay nên tính up lên cho anh em chơi thử. Mình xin phép xóa và đổi sang cái khác để khỏi vi phạm bản quyền của bạn nhé!

Cái này màn hình 320x240 thì bạn nên post vào topic game 320x240 nhé,dễ theo dõi hơn,còn nếu game All Ver. thì post riêng

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này màn hình 320x240 thì bạn nên post vào topic game 320x240 nhé,dễ theo dõi hơn,còn nếu game All Ver. thì post riêng

Thì đã bảo là chữa cháy mà, lâu lâu vô box game post nên post trùng. Kỳ quá nên lấy đại cái này thế vô thôi.