• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ORIGIN8 SENTINEL Thể loại phòng thủ rất hay

DUYAT

Đây là game thể loại phòng thủ rất hay mà mình từng chơi, đồ họa đẹp và âm thanh hay, ngưòi chơi có thể mua thêm vũ khí phòng thủ khi qua dòng hoặc chơi lại dòng đó để kiếm thêm tiền cho đủ để mua thêm vũ khí trước khi tới dòng kế tiếp, càng chơi càng hay, chúc các bạn chơi vui

http://www.mediafire.com/?ozv9398lai8jyzr

mình ko biết cách đưa hình lên, lúc trước có làm rồi nhưng bây giờ mò mãi ko ra, ai biết xin chỉ giúp để mìn đưa ảnh lên cho mọi người xem

Chỉnh sửa cuối:

action8

hahaha bạn up ảnh lên host nào đấy roài add URL vào đây thôi ( biểu tượng thứ 3 từ cuối lên trên thanh công cụ ^|^)

DUYAT

hahaha bạn up ảnh lên host nào đấy roài add URL vào đây thôi ( biểu tượng thứ 3 từ cuối lên trên thanh công cụ ^|^)
mình nhớ trong khung đầy đủ có biểu tượng đính kèm tập tin rồi tìm đường dẫn đến ổ chứa tập tin mà bạn, đâu cần đưa lên host nào đâu