• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game: Ninja shool cưỡi heo rừng

Status
Không mở trả lời sau này.

hnt20042000

Thể loại: Nhập vai, hành động.
Tương thích: Điện thoại có Java J2ME 2.0 trở lên. Màn hình 128x160 trở lên. Khuyến cáo 176x220 hoặc 240x320, lớn hơn càng tốt.
Kích thước: 283Kb cho phiên bản demo. Dự kiến khoảng 300Kb cho phiên bản chính thức.
Tốc độ: Chạy rất tốt, nhanh trên các dòng điện thoại mới (6300, K750i, N70), và chậm 1 chút trên các dòng máy cũ (Motorola V3, Samsung D900..)
Cốt truyện: Về một cậu học trò trong ngôi trường chuyên đào tạo Ninja...

THCN

Well-Known Member
Ủa, cái này là ninjar school có bạn up rồi mà ta!!! Hay là phiên bản khác??? Làm gì có vụ cưỡi heo rừng???

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ủa, cái này là ninjar school có bạn up rồi mà ta!!! Hay là phiên bản khác??? Làm gì có vụ cưỡi heo rừng???

Nhờ bạn ktra lại xem. Nếu là game ninja school thì sẽ block lại luôn vì game ninja school thì có lâu rồi;;)

phongisme02

pác kia chém gió ác quá chắc mún có đủ số lượng bài viết để down mấy cái giới hạn số bài viết chứ gì. bác chém: ninja school cưỡi heo rừng làm em cứ tưởng ra ninja school 2 chính thức rồi cơ. chán pác này wá. chém kinh =))

btoan1

trời minh xóa chic moto rui them con heo rung thoi

trong game minh xoa chiec moto sua lai la con heo,nhung nhan vat trong ns2 minh cho vao geme luon hiu~ chua

chua choi thu sao ma bik

Last edited by a moderator:

z01222282682

:L:L:L mạng lag muốn chết mà mình phải vào để xem,tưỡng bản NinjaSchool 2 full rồi :L:L:L

vandunga3

Tốc độ: Chạy rất tốt, nhanh trên các dòng điện thoại mới (6300, K750i, N70), và chậm 1 chút trên các dòng máy cũ (Motorola V3, Samsung D900..)

Đoạn này ngộ nghĩnh ghê
Vui 1 chút chứ em ko có ý gì đâu :p:p:p

truongan2409

Đoạn này ngộ nghĩnh ghê
Vui 1 chút chứ em ko có ý gì đâu :p:p:p

ý bác ấy nói là mấy dòng sau này bắt đầu từ N70 hoặc 6300 đó mà.
Tiện thể cho em hỏi cài bản trên của bác btoan1 sao máy nó báo phiên bản hết hạn kìa :-/

btoan1

ý bác ấy nói là mấy dòng sau này bắt đầu từ N70 hoặc 6300 đó mà.
Tiện thể cho em hỏi cài bản trên của bác btoan1 sao máy nó báo phiên bản hết hạn kìa :-/
xài link 2 sẽ ko hết hạn.link 1 bị hết hạn rùi xl các pác tóm lại link2 là okê

Posted via Mobile Device

Game này đã có lâu rồi nên topic closed ở đây

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.