• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Lạc vào Đảo hoang cực hấp dẫn

banhoidung

Bạn đã từng bao giờ mơ ước được sống trên một hòn đảo nhỏ của riêng bạn như một Robinson Crusoe thật sự chưa? Cơ hội của bạn bây giờ là ở đây, trong tựa game thuộc thể loại quản lý thời gian vui nhộn này.
Vào một buổi sáng nọ, bạn thức dậy và nhận ra mình đang trên một hòn đảo nhiệt đới nhỏ bé chỉ với một vài công cụ tối thiểu để sống còn. Nhiệm vụ của bạn là phải chống cướp biển, tồn tại và bảo vệ toàn bộ một bộ lạc trong một cuộc phiêu lưu có tính chất anh hùng ca này. Hãy dùng tất cả các tài năng của bạn để tồn tại dưới ánh mặt trời thiêu đốt, với điều kiện bất thường trên hòn đảo bí ẩn cũng như cố tìm cách để trở về đất liền. Ngoài ra bạn còn phải cố gắng có được tình cảm và lòng tin của bộ tộc địa phương bằng cách chứng minh rằng bạn là một người có thể cứu họ khỏi bọn cướp biển xảo quyệt. Bạn cũng đừng quên việc kiếm cho được những món đồ của bộ tộc nhé vì chúng sức mạnh thần bí ma thuật đấy. Chưa hết, bạn hãy tìm hiểu thêm các nghi thức mà bạn có thể sử dụng để kiểm soát thời tiết và dùng các máy móc đặc biệt để vượt qua các quest của bạnnếu bạn muốn được mạnh hơn thì hãy cố gắng tìm hiểu và học hỏi những bí mật của chế độ ăn trong bộ lạc và pha chế những liều thuốc nước có hiệu lực. Với Survivor, bạn được trao cơ hội để chứng minh rằng mình có tất cả những gì đòi hỏi để có thể tồn tại ở bất cứ nơi nào và trong bất kỳ trường hợp nào.
Các điểm chính trong game:
- Trò chơi có điểm bonus, các nâng cấp sẽ tạo ra điều kiện dễ dàng hơn cho bạn để chuẩn bị thức ăn và xây dựng những gì cần thiết để có thể đến được hòn đảo tiếp theo.
- Game có 80 cấp độ chơi đầy thử thách và lôi cuốn.
- Game là một trò chơi quản lý thời gian kết hợp với phiêu lưu và hành động thú vị.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.g5e.youdasurvivor&hl=vi

Chỉnh sửa cuối: