• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đua xe thú 2010 [Sonic & Sega All-Stars ] 240x320

pk911

Đây là game 1 trong 10 game cực hay của hãng SEGA mới ra ngày hôm nay
Thông tin: Game của hãng SEGA,ngôn ngữ gì đó giống tiếng Pháp lắm nên em hog hỉu:D
Giới thiệu:Bạn sẽ vào 1 số nhân vật của game như Sonic, Knuckles, Dr. Eggman, Tails, Alex Kidd và nhiều hơn nữa
Trong game:Khi đua bạn phải lấy đc những chiếc nhẫn để làm cho xe bạn tăng tốc 1 cách đáng ngờ,cua gấp để trở thành những chiếc xe đua nhanh nhất\-/. Và tất nhiên kiểu đua xe thú sẽ ko thiếu những vũ khí dùng để "bơm" mấy tên chạy trc mình;;)
Những vũ khí đc hỗ trợ sau:K.O. Glove, Rocket(cái này đỉnh >:)), Ghost, Confusing Star, and Dash
Bạn sẽ có 4 chế độ đua:1. Đua ngay 2.Đua theo lượt 3.Đua theo thời gian 4.Đua theo nhiệm vụ:O
[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/tar21/Games/SonicRacing_600K_Nokia_N95_SP_IGP_EU_119.jar[/DOWNLOAD]View attachment 164185

dongdieu

cái này có ở topic dưới kia rồi bạn à hai bạn này ai cũng nhanh nhưng ban kia nhanh hơn

nttuan93

Đây hình như là tiếng Tây Ban Nha! Sao trong hình lại là tiếng Anh???