• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ĐUA MOTO CỰC KOOL!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Moto Racing Evolved[S60V3] retail by luan17

Argue Tham gia vào cuộc đua mô tô vô cùng hồi hộp với nhiều vòng đua và phải thi đấu với nhiều đối thủ cực giỏi.

Motorcycle Racing Evolved là một game đua xe moto thuần túy và trong game bạn có thể tham gia nhiều giải đấu với độ khó dễ khác nhau.

Bạn có thể tự tạo ra coridor.

Thi đấu để cải thiện kỹ năng của mình.

Có thể nâng cấp xe cho hoàn thiện hơn.

Có thể mua trang bị cho xe và còn nhiều thú vị khác đang chờ đón bạn.

Đây là một game JAVA có dung lượng khá nên đồ họa và âm thanh khá tốt.

Game hỗ trợ màn hình 240x320.

Ngôn ngữ là tiếng Anh.

Còn chờ gì nữa mà không down về chơi hả các bạn. Chúc chơi vui vẻ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
theo nhu cái hình thì game này 2D,bản này thì còn cũ ác....

Vấn đề là không trùng thôi bạn. Mà có game để chơi là được. Bạn k chơi thì vẫn có người khác chơi. Nếu cũ thì các MOD xóa cũng không sao.

rgx120

Vấn đề là không trùng thôi bạn. Mà có game để chơi là được. Bạn k chơi thì vẫn có người khác chơi. Nếu cũ thì các MOD xóa cũng không sao.

dạo này ít game mới wa' nên pót game này cũng lí tưởng

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là thấy mấy bác down nhiều mà không thấy thanks. Buồn quá!!!:(:(

buonVN

Banned
game này nhìn phê thiệt,mà anh ơi có bản nào tiếng việt không.tiếng anh thì khó tùy chỉnh quá!

BuuPhucCT

Well-Known Member
game này nhìn phê thiệt,mà anh ơi có bản nào tiếng việt không.tiếng anh thì khó tùy chỉnh quá!

Tiếng Anh là dễ chơi lắm rồi em, do game được các hãng nước ngoài viết nên chỉ có tiếng Anh thôi và cũng ít ai VH game lắm.

buonVN

Banned
Tiếng Anh là dễ chơi lắm rồi em, do game được các hãng nước ngoài viết nên chỉ có tiếng Anh thôi và cũng ít ai VH game lắm.

thế à.em sợ khi vào chỉnh thì sẽ khó thui.vì cái này có nâng cấp xe mà.gặp tiếng anh thì em không biết gì.chắc chơi không được quá.:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
thế à.em sợ khi vào chỉnh thì sẽ khó thui.vì cái này có nâng cấp xe mà.gặp tiếng anh thì em không biết gì.chắc chơi không được quá.:(

Thường thì những phần chỉnh sửa trong các game thường rất giống nhau. Cái nào không hiểu thì lên google dịch một lần thì những lần sau sẽ dễ dàng hơn.

buonVN

Banned
Thường thì những phần chỉnh sửa trong các game thường rất giống nhau. Cái nào không hiểu thì lên google dịch một lần thì những lần sau sẽ dễ dàng hơn.

ừ.thanks anh nhiều,cũng hiểu sơ sơ oài:D có gì không biết sẽ hỏi sau.:D