• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game dò mìn cho mobile

kieuduclinh

Chắc ai trong số chúng ta cũng từng 1 lần chơi qua thể loại game mini khá đình đám này trên PC! Nhưng cũng không thể phủ nhận hình ảnh nhàm chám trong game trên PC. Do nắm bắt được điểm yếu đó nên hãng game Eidos đã cho ra mắt phiên bản game này trên mobile và với hình ảnh 3D khá đẹp mắt và cách chơi được cải tiến hơn nhiều với hy vọng sẽ hấp dẫn các bạn! Còn chờ gì nữa, thử ngay trí thông minh của mình trên sân mìn đầy nguy hiểm này! Và đặc biệt là có thể chơi 2 người qua Bluetooth! Chúc các bạn vui!.

Download

toan_829

test đây,test đây,game này hồi xưa mình rất thích,h thì đi đâu cg chơi game này vs chiếc đt thân yêu đc rồi :D
P/S : ủa hỏi chủ topic tí,link trang web của bạn đấy à?mới làm nên khá sơ sài nhưng nội dung dễ tìm,cố gắng nha=D>

nam_luna

:)):))Bác chủ xị xem lại link đi :((thêm vài hình ảnh nữa nhé mà tốt nhất là up qua MF cho anh em dễ down hơn hihihi:D:D