• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game chiến thuật new

gachip0088

Nếu trùng nhờ mod del hộ.
Game sis.màn hình 240x320.
đây là game chiến lược mới,hình ảnh đẹp,bạn sẽ là nhà quân sụ tài ba với việc xây dựng va phát triển quân đội của mình,nhằm chinh phục các miền đất mới và chống lại sự xâm lược của kẻ thù.bạn có thể nâng cấp quân đội của mình để sẵn sàng cho các cuộc chiến như :bộ binh,kị binh,cung thủ,voi chiến...
http://www.mediafire.com/?yngj02m5ond
đầu tiên bạn sẽ được chọn 1 vùng đất để phát triển.cung với đó là sự lớn mạnh của kẻ thù.bạn xây nhà để nuôi quân,với các loại quân như trên.mình toàn dùng socer để hack tiền thôi.nếu cảm thấy tự tin thì đi chinh phục các nước lân cận.trong gam có 3 mức chơi.sử dụng các phím 2,4,6,8 để di chuyển,phím 0 để mở bản đồ,phím # để điều chỉnh quân.sau khi mở rộng được đất nước và phát triển tốt bạn có thể gửi quân đến các nước mình vừa chiếm được để bảo vệ nó.chơi rùi sẽ bít ngay ma.mình toàn tự mò thui...

Chỉnh sửa cuối:

thaiminh40

Lúc trước chơi game này trên UIQ3 nhưng chưa nắm được cách chơi.toàn bị thua :))

nam_luna

Game này cũng giống kiểu game xây tháp canh chống cổng thôi nhưng nhìn ảnh có vẻ đẹp đấy

gachip0088

đồ họa thì miễn chê nhưng mỗi tội hơi nặng.mình chơi con 5630 cùi bắp thỉnh thoảng đánh những trận đông quân vẫn bị đơ.

gachip0088

đầu tiên bạn sẽ được chọn 1 vùng đất để phát triển.cung với đó là sự lớn mạnh của kẻ thù.bạn xây nhà để nuôi quân,với các loại quân như trên.mình toàn dùng socer để hack tiền thôi.nếu cảm thấy tự tin thì đi chinh phục các nước lân cận.trong gam có 3 mức chơi.sử dụng các phím 2,4,6,8 để di chuyển,phím 0 để mở bản đồ,phím # để điều chỉnh quân.sau khi mở rộng được đất nước và phát triển tốt bạn có thể gửi quân đến các nước mình vừa chiếm được để bảo vệ nó.chơi rùi sẽ bít ngay ma.mình toàn tự mò thui chứ có ai chỉ đau.

nam_luna

Game này khó chơi quá chẳng hiểu ấn thế nào mà không được nữa => delete

gachip0088

B ấn gì vậy.có mỗi nút # để chuyển quân thôi mà.mỗi tội cầy hơi mệt thôi.

Squall07

game này dể wá .chỉ cần mua nhìu acher và dồn quân lại 1 cục thì quân nó tấn công bị acher bắn chết, vào dc tới gần cũng die 80-90% ,việc còn lại thì 3 knight là nuốt gọn =-='' ,game này có thể coi là bị bug ở chổ có thể dồn quân thành 1 cục, vừa chơi xong cấp hard ,cảm thấy hơi chán ,hơi thất vọng =-=''

thienlong0193

đồ họa thì miễn chê nhưng mỗi tội hơi nặng.mình chơi con 5630 cùi bắp thỉnh thoảng đánh những trận đông quân vẫn bị đơ.

mjnh` cung~ xaj` 5630 gjống chủ thớt ne`.đê~ tét xem :D

Chỉnh sửa cuối:

phunghoan

Tui chơi để easy đánh 1 lúc phát triển đc 1 lúc ra thì thấy nó chiếm hết đất rội đánh khó kinh ra. nhưng đc cái đồ họa đẹp lại đánh hay