• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game chém nhau 3D cực hay [240x320]

pk911

Sáu nhân vật chính có khả năng đặc biệt, sáu mức độ phức tạp, sáu loại vũ khí, và vô song
Ngôn ngữ : China
Đồ hoạ: Tuy là game java nhưng đồ hoạ chắc chán làm bạn hài lòng với phong cách 3D
Trong game: Bạn sẽ có 6 nhân vật chính để lựa chọn,phải đánh thắng mấy thằng kìa mới đc unlock nhé:D
Mỗi nhân vật sẽ có 1 skill khác nhau,trên bàn phím của bạn là từ số 1-->9 chém loạn xạ đc hết nhé;;) Còn phím số 9 là dùng để xài " TUYỆT CHIÊU" >:)
Dung lượng game sấp sỉ gần 1mb
View attachment 166256View attachment 166257View attachment 166258View attachment 166259View attachment 166260
[DOWNLOAD]http://vietup.com/file.php?id=1590[/DOWNLOAD]

Bo0Bo0

Ức thiệt cứ game gì hay lại LÀ chINA dạo này toàn thế..các hãng game chết hết roài à

magicter

bác nào chuyển sang dùm tiếng anh hay việt hóa hộ anh em với, máu chơi game này quá rồi

blackrose282

game này chỉ chơi đc tới lvl 12 là phải mất tiền hay sao ý:(
lên không thể mở thêm được nhân vật thứ 2 được lun:(