• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Boom (~Vinagame) Việt hóa bởi leetran72

leetran72

Không phải nói chi nhiều, chắc ko ít bác từng chơi qua trò boom online của vinagame rồi thì sẽ biết trò này. Hôm qua rảnh rảnh nên em VH nó rồi up lên cho các bác chơi. Đây là sp đầu tay của em nên chắc ko tránh khỏi lỗi. Trò này có 2 chees độ chơi là chới đơn và chơi qua bluetooth. Ccas bác về tự ngâm cứu nha >:)
View attachment 162169View attachment 162170View attachment 162171View attachment 162172View attachment 162173
Link này. Bác nào biết cách up lên diễn đàn ko nhỉ, em vào up toàn lỗi ko up đc

Đã fix link download (Ngày 24/4/2011)

Click here to download

Chỉnh sửa cuối:

tungpr123

thằng này được ,từ khi a đưa 6120 cho là lên vip lun roi đó,ủng hộ chú nha,james

baeanhvaem

Cai nay hinh nhu co ban viet hoa tu dau nam 2009 cua bac DungKTS thi phai.em onl wa dien thoai,nen khong viet dau duoc.

leetran72

UI có bản VH trước đó rồi à :-?? Ko khéo lại mất công thức đêm nghịch Hex với Sis editor rồi

baeanhvaem

Uk.em co choi tro nay lau roi,hinh nhu ra cung1dip voi tro dao vang ay.hihi.nhung van thank bac vi su nhiet tinh.tat ca vi PV ma.

baeanhvaem

Cái này vân có màn hình 176x208 đó.trước em dùng 3250 vân chơi mướt mà:)

leetran72

Chắc là tích hợp cho các loại mh rồi. Mình chưa có máy test nên chưa chắc chắn