• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Bi-a 3D đẹp nhất&hấp dẫn!!!

ngovandang

Search trên diễn đàn không thấy nếu có rồi nhờ Mod xóa giùm!

Chắc các bạn cũng biết game coolpool ultra trên PC,mình xin giới thiệu các bạn một game Bi-a trên điên thoại đẹp không kém gì trên Pc!1 game 3D hấp dẫn!

Trong game bạn có thể chơi cùng bạn bè người thân rất thú vị!ngoài ra game còn có các người chơi với cấp độ khó dần từ D C B A champion,tất nhiên bạn phải đấu và kiếm $ mới có thể chơi với nhưng đấu thủ khó hơn,sau mỗi lần thắng hoặc thua bạn có được thêm hoặc mất kinh ngiem và sẽ unlock được những người chơi khó hơn,khi vào chơi bạn sẽ được giời thiệu bởi 1 tên béo,nếu đủ kinh ngiem sẽ được đấu với ông này(Tuy nhiên đấu với con Slow Row là đứa vô địch nó toàn 1 cơ hết bàn :D ,còn những cấp độ khác thì bọn nó sẽ đánh lỗi nhiều hay ít tùy theo cấp độ}.Đấu các ván và ai đến 3,5,6 hoặc 9 trước sẽ thắng lợi,đặc biệt nếu chọn easy thì bạn được cho trước một số ván thắng,nhưng khi nhiều kinh nghiệm thì được chấp ít hơn hoặc phải chấp chúng nó :D.Có nhiều loại bi-a 9 bóng,8 bóng... cho bạn lựa chọn để chơi!

Hướng dẫn chơi:

phím 1:phóng xa bóng hơn
phim 2:phóng gần bóng lại
phím 3:xem lại cú đánh
phím 4:chọc gậy về phía phải quả bóng
phím 5:chọc gậy lên phần tren quả bóng
phím 6:chọc gậy về phía dưới quả bóng
phím 7:chọc gậy về phía trái quả bóng
phím 8,9:đẩy cao và thấp gậy xuống

Phím sang phải và trái để chỉnh hướng đi của bóng trắng sau khi đánh
Phím C(delete) để nhìn toán bộ bàn từ trên xuống
Phím Tùy chọn để di chuyển camera xem toàn bàn

Và cái này quan trọng nhất mình mò mãi mới được đó là tóm cái bằng cách ấn phím gọi để tóm rồi dùng các phím lên xuống trái phải để di chuyển cái:D!!![/U]

Chúc tất cả các bạn có những giây phút chơi thật vui vẻ!!!!!!!!!

Linkdown:http://www.mediafire.com/?951psfwo3zvzqap

nam_luna

thank chủ topic nhe game hay quá nhưng nếu có tâm ngắm như trong 2D thì tốt hơn đấy

giangvungtau

game này mình đã thử lâu lắm rồi,thấy khó chơi nên xóa cho nhẹ thẻ nhớ

jumat

Game này đã chơi qua. Game khó chơi và đồ họa cũng ko đẹp lắm. So với Midnight pool của N-gage thì thua xa. Nhưng cũng thanks bạn

nam_luna

Game này đã chơi qua. Game khó chơi và đồ họa cũng ko đẹp lắm. So với Midnight pool của N-gage thì thua xa. Nhưng cũng thanks bạn

N - Gage bây giờ làm gì còn nữa mà so sánh

tuanphi

^ bất hủ.dạo này game sis & càng lúc càng ít.Các nhà phát hành đang tập trung cho game dung lượng nhỏ như java (dễ chơi phù hợp với các máy đại trà ) hoặc thời thượng hơn như iphone thì phải.