• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Assassins Creed 2D & HD

rgx120

Game Assassins Creed phiên bản 2D(320x240) và HD(240 x320-N95)
Định dạng: .jar và .sis
Cách chơi chắc mình không cần phải nói(ở đây pro. nhiều lắm):D:D:D
Mong các bạn ủng hộ nhen

Link down phiên bản HD:http://www.speedyshare.com/558194500.html

romano81

Đây là bản mới hay cũng giống các bản đã có trên diễn đàn vậy bác. Hiện tại mình đang chơi bản HD v1.0

rgx120

Đây là bản mới hay cũng giống các bản đã có trên diễn đàn vậy bác. Hiện tại mình đang chơi bản HD v1.0

Ủa có rồi ah,mình thấy phiên bản Hd nên post lên cho mọi người chơi,bạn test dùm mình thử xem nha,nếu ko mình xóa đi,thank vì đã cho ý kiến nhen

azkaban3000

Mình chơi bản HD lâu rồi, đồ họa rất đẹp, lối chơi với cốt truyện hay, combo đẹp mắt, đây là bản game HD hay nhất mà mình từng chơi:D

Tukhang486

Ủa có rồi ah,mình thấy phiên bản Hd nên post lên cho mọi người chơi,bạn test dùm mình thử xem nha,nếu ko mình xóa đi,thank vì đã cho ý kiến nhen

link dơn bi die roi, up lai di ban oi. minh co ban hd cua assassin 1 ne lay khong. neu ban ranh thi tim va up len cho minh ban real football 2011 HD nha ma up link nao de load ay.xin cam on

yumikenshi

link dơn bi die roi, up lai di ban oi. minh co ban hd cua assassin 1 ne lay khong. neu ban ranh thi tim va up len cho minh ban real football 2011 HD nha ma up link nao de load ay.xin cam on

bạn up bản HD của asassin cho ae dùng.mà là bản 320x240

ilovegreen

Có football 2011 HD cho s60v3 rồi cơ á!!!

TruBic

Well-Known Member
Bạn ơi, cho mình hỏi có bản HD dạng sis cho dòng e ko vậy? Nếu có cho mình xin nhé. Xin cảm ơn rất nhiều.