• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fring v4.03(12) - PHần mềm chat video trên mobile @

anhchanbonmat

Fring v4.03(12)_PHần mềm chat video trên mobile @

-FRING là một dịch vụ di động cho phép bạn thực hiện cuộc gọi miễn phí và trực tiếp với FRING , Skype, MSN Messenger, Google Talk, ICQ, SIP, Twitter, AIM Yahoo

-Tính năng video này được tích hợp trong ứng dụng FRING cho phép các cuộc gọi thoại miễn phí cho người sử dụng khác FRING, Skype và bạn bè GTalk ( chỉ tính phí GPRS)
-Chỉ một phần mềm duy nhất này bạn có thể nhìn thấy rõ bạn bè của bạn đang online trên skype và yahoo............!. Màn hình chính là danh sách liên lạc của tất cả bạn bè fringstertm của bạn trên Skype, MSN Messenger, ICQ, Google Talk, Twitter, AIM và Yahoo
-Tính năng chat của FRING trên skypy và yahoo.........
-Gửi và nhận các đoạn video yêu thích của bạn, âm nhạc, trò chơi, nhạc chuông, tài liệu và nhiều hơn thế nữa với các tính năng truyền tập tin mới của FRING
-Tự động đăng nhập vào các điểm nóng WiFi của Frings với tính năng tự động chuyển vùng! Tiết kiệm rất nhiều thời gian và rắc rối như bạn không còn phải tìm kiếm các điểm truy cập, và tiết kiệm tiền bằng cách sử dụng miễn phí WiFi, thay vì bạn sử dụng dữ liệu 3G.

Chúc vui ! cám ơn các bạn đã ủng hộ

Chú ý : Nếu trong quá trình mở ứng dụng có báo lỗi là do lỗi kết nối mạng các bạn cứ bấm ok (đã test trên N73)

Mình đã fixd lỗi file OS 9.2 nhờ các bạn test hộ mình cái

=D><<Fring v4.03(12) OS 9.1 >>=D>

=D><< Fring v4.03(12) OS 9.2 >>=D>

=D><<Fring v4.03(12) OS 9.3 >>=D>

.​

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

vh xong bạn có thử không mình cài e 63 không vào được nhấn icon rồi nó nháy 1 cái :-?

trinhhongha90

Bác chủ thớt cho e xin cái link down cho OS 9.2 ở 4shared với mấy cái host kia em down không được. Thanks !

tanlap

Sao mình down bản dành dành cho 9.2, cài vào E71, nhấn vào icon nó cứ im re là sao vậy?

anhchanbonmat

Bác chủ thớt cho e xin cái link down cho OS 9.2 ở 4shared với mấy cái host kia em down không được. Thanks !

Sao mình down bản dành dành cho 9.2, cài vào E71, nhấn vào icon nó cứ im re là sao vậy?

Hỏng lẻ bản OS 9.2 bị lỗi sao mình test rất kỹ trên OS 9.1 trên N73 rồi rất tốt
mình từng thử trên N73 khi mình mở nhiều chương trình cùng 1 lúc nó sẽ không lên thế là mình tắt máy và khởi động lại mở lên thì lên bình thường

Mình có link Zshare còn 4share mình úp hoài không được hỏng lẻ thái bị chặn

Chỉnh sửa cuối:

trinhhongha90

Cám ơn bạn đã cho mình xin cái link nhưng mà phần mềm cho dòng 9.2 cài vào bị lỗi bạn à?Chỉ nháy một cái chứ k mở ra được. Mình cài bản Tiếng Anh ở trang chủ fring thì ok liền. Bạn xem lại file việt hóa giùm mình với. Thanks. :((

anhchanbonmat

Cám ơn bạn đã cho mình xin cái link nhưng mà phần mềm cho dòng 9.2 cài vào bị lỗi bạn à?Chỉ nháy một cái chứ k mở ra được. Mình cài bản Tiếng Anh ở trang chủ fring thì ok liền. Bạn xem lại file việt hóa giùm mình với. Thanks. :((

cám ơn bạn đã góp ý vì mình không có dóng máy đó nên chỉ biết chờ kQ từ các ban thôi

Cái này n73 vào 1 chút là bị out ra liền. Chắc do thiếu Ram!.

Mình xài N73 vẫn ok mà bạn nói sao chứ

anhchanbonmat

Sao mà mình bấm vào chẳng thấy chỗ nào down đc vậy hả bạn

mình đang làm nên mượn dt online mình thấy link vẫn bình thường nha ban .mình đã biét lỗi của file os 9.2 rồi ,mình sẽ sửa cho các bạn sớm nhất nha

MÌnh đã fix lỗi file OS 9.2 nhờ bạn hy sinh test hộ mình cái

Last edited by a moderator: