• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS_v1.12_International_EN-VI- Không lo phải đăng ký. đăng nhập

tuanloc1

FreeiSMS_v1.12_International_EN-VI- Không lo phải đăng ký. đăng nhập

• PM này quen thuộc quá rồi. mình không giới thiệu nhiều!
  • Bản quốc tế này được sử dụng rộng rãi, cho nên đã không còn những mục rườm rà của TQ nữa nên cài rất nhẹ máy.
  • Đặc biệt nó không còn yêu cầu bạn phải đăng ký, đăng nhập gì nữa cả, rất tiện phải không nè!
  • Thưởng thức thôi!!!!

Lưu ý:
    Bản này dùng được cho cả V5 và ^3.
    Vì Test Bản EN trước nên chụp ảnh luôn, đừng thắc mắc nhé!

Chỉnh sửa cuối:

longvipdn

mình cũng bị y vậy, xóa bản cũ cài bản này vào k đc :( test N6120

ặc, đã cài đc rồi, lúc cài đặt chỉ chọn ngôn ngữ VI nó k cho cài nhưng nếu tick vào 4 ô thì cài bt, pó tay @@

Update: vẫn phải bắt đk mail như thường :| các setting bắt chỉnh ngay từ đầu lúc đăng nhập đầu tiên lun mới gê, phải vào setting edit lại :D

tuanloc1

Cài đặt các bạn chỉ bỏ đi ngôn ngữ EN hoặc VI thì sẽ cài được!

huutoanpy

Tớ mới vào lúc đầu là đã báo không thể cài đặt rồi thì làm sao chứ?

Trunghuy90

Những phần mềm về sau này anh tuấn lộc đóng gói bằng PM gì?mà khi cài đặt thường không thể nào cài đặt được.
Chắc anh can thiệp vào đường dẫn cài đặt?
Hay buil lỗi hả anh?

kisslove22592

Mình là lính mới, vừa mua con C5-00 về nghich. Cho mình hỏi cái: pm này là nhắn tin free ah, hay là thế nào. Cài vào máy chẳng pít nó có tác dụng j` :(:)(

w0nderb0y

Mình là lính mới, vừa mua con C5-00 về nghich. Cho mình hỏi cái: pm này là nhắn tin free ah, hay là thế nào. Cài vào máy chẳng pít nó có tác dụng j` :(:)(

phần mềm này là pm nhắn tin giao diện iphone, chức năng quản lý tin gửi và nhận dễ dàng hơn, tiện hơn khi gửi và nhận tin, theme đẹp... nhắn tin như chát... V.v..và v.v..

Tóm lại ai xài s60v3 mà không dùng kái này tốt nhất quay lại với s40 đi là vừa... :))

kisslove22592

phần mềm này là pm nhắn tin giao diện iphone, chức năng quản lý tin gửi và nhận dễ dàng hơn, tiện hơn khi gửi và nhận tin, theme đẹp... nhắn tin như chát... V.v..và v.v..

Tóm lại ai xài s60v3 mà không dùng kái này tốt nhất quay lại với s40 đi là vừa... :))

à ra thế. thế mà cứ tưởng nhắn tin miễn phí :D:D:D

hoangt1

nó vẫn bắt đăng ký mà

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

nó vẫn bắt đăng ký mà

Chỉnh sửa cuối: