• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiDecompress v1.10 -Trình Giải Nén Mạnh Mẽ Cho Mobile

xitrumbinhduong

FreeiDecompress v1.10 -Trình Giải Nén Mạnh Mẽ Cho Mobile

Giới thiệu:

* Ứng dụng dùng giải nén các tập tin như: RAR, ZIP, 7z
* Giải nén tập tin có chứa mật khẩu
* Hỗ trợ giải nén nhiều tập tin & tập tin có dung lượng lớn

DOWNLOAD

kontancy

Chọn file trong C thì được,nhưng vào ổ E thì bị văng ra ngoài.hix.mà chương trình này giải nén file >5mb được không.tui dùng x plore giải nén toàn bị lỗi.

Trunghuy90

Chọn file trong C thì được,nhưng vào ổ E thì bị văng ra ngoài.hix.mà chương trình này giải nén file >5mb được không.tui dùng x plore giải nén toàn bị lỗi.

Đc ban oi. tôt' hom x-plore rât' nhiêu` va` không lôi~
vao` ma` bi vâng ra, la` lôi~ tên file. chi? cân` đôi? tên la` đc.

TruBic

Well-Known Member
Vừa test thử chức năng. Tuyệt hơn xplore và winrar. Nhưng mà tập tin trên 6M thì để ở ổ C giải nén đc. Còn ổ E thì văng ra.
Mà phần mềm này đụng với winrar. chủ thớt làm luôn cái hình lúc khởi động vào cho hết tiếng tàu luôn là đẹp nè.
P/s: Cho hỏi câu lạc đề :D , làm sao để lấy file cer, k@y đây bà con ơi. Ai biết chỉ giáo trubic với. Xin cảm ơn!!!

bianh85

cài vào e71 báo lỗi cập nhập là sao bạn? máy mình đã hack và cai super python roi! thanks

TruBic

Well-Known Member
cài vào e71 báo lỗi cập nhập là sao bạn? máy mình đã hack và cai super python roi! thanks
bạn xóa bỏ phần mềm winrar 1.01 đã cài trước đó. Vào system xóa hết các file txt đi là cài đc nhé bạn. Cái này ko dùng python nên ko liên quan đến python đâu bạn!

TruBic

Well-Known Member
Giờ mới phát hiện ra, nó ko thể giải nén tập tin *rar trên 9M. Bấm giải nén nó cứ trơ ra. Hix!

TruBic

Well-Known Member
Ô thế à.Anh thử với bản Final chưa anh
hehe. chú thử giải nén cái font dưới chữ ký TM trunghuy90 xem. TruBic giải nén hoài có chạy tí nào đâu. Dùng zip man thì chạy ngon lành.

TruBic

Well-Known Member
Khoảng 6m vẫn thấy giải nén đc. Nhưng cái fon của Huy giải nén ra nó khoảng 9.4M có lẽ vì thế mà nó ko giải nén đc. Chú thử xem đc ko nè?

MaKimLien

Member
Quả đúng vậy. em vừa dow về test.Đúng là kô thể giải nén được. Dùng zip manager của máy thì chạy ngon.Mà file trên là tệp zip mà anh. Có thể phần mềm này kô hỗ trợ tệp zip có mật khẩu,em nghĩ kô phải do dung lượng tệp đâu.

TruBic

Well-Known Member
Quả đúng vậy. em vừa dow về test.Đúng là kô thể giải nén được. Dùng zip manager của máy thì chạy ngon.Mà file trên là tệp zip mà anh. Có thể phần mềm này kô hỗ trợ tệp zip có mật khẩu,em nghĩ kô phải do dung lượng tệp đâu.
em thử với tệp rar có chưá mật khẩu xem đc ko. Đúng là nó ko giải nén file zip có mật khẩu đc. Tác giả làm phần mềm này hy vọng khắc phục ở bản update.

MaKimLien

Member
en chưa thử nhưng em nghĩ có lẽ đc.Lúc em dịch thấy có string nhập pass