• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeCoolCalls v.1.05 Việt hóa

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlongnd

Phần mềm: FreeCoolCalls
Phiên bản: v1.05
Bản quyền: mathanh - T3Việt - Chân thành cảm ơn bạn
Chức năng: Nhạc nền trong cuộc gọi, giúp cuộc gọi bớt nhàm chán

các bạn nên để âm lượng từ 5 đến 10 là ok nhất

Các phím tắt ngoài màn hình chờ
Nút (sang trái sang phải) tăng giảm âm lượng
Nút (ngắt gọi) tắt mở chương trình
Nút số (5) đánh dấu
Nút (*) mute hoặc tạm dừng

http://www.mediafire.com/?mv9nfp7aroydpwq

Last edited by a moderator:

havefun88

Mình cài vào dùng bình thường! Nhưng ko hiểu tại sao thỉnh thoảng lại bị tình trạng bên kia ấn nghe thì máy mình bị khởi động lại nguồn luôn! Ai biết sửa giùm mình cái lỗi này với

hnt20042000

Mình cài vào dùng bình thường! Nhưng ko hiểu tại sao thỉnh thoảng lại bị tình trạng bên kia ấn nghe thì máy mình bị khởi động lại nguồn luôn! Ai biết sửa giùm mình cái lỗi này với
xung đột, xem thử máy bạn có cài ứng dụng quản lý cuộc gọi nào trước không?

havefun88

Máy mình ko cài ứng dụng quản lý cuộc gọi nào cả! Chỉ cài mỗi Kis thôi !

thanhlongnd

Máy mình ko cài ứng dụng quản lý cuộc gọi nào cả! Chỉ cài mỗi Kis thôi !

Bạn xem kĩ xem có cài bất cứ phần mềm nào thuộc dạng này nha : quản lí cuộc gọi, ghi âm cuộc gọi, chèn hình ảnh hiệu ứng gọi đến ... Nó xung đột tất cả đó :)

havefun88

Mình ko cài Soft nào thuộc dạng đó bạn ạ! Bởi vì mấy cái đó mình vốn ko có thích mà :( !

thanhlongnd

Mình ko cài Soft nào thuộc dạng đó bạn ạ! Bởi vì mấy cái đó mình vốn ko có thích mà :( !

Vậy bạn thử gỡ phần mềm này ra và gọi điện xem còn bị không

chứ bệnh bạn nói thường không phải do phần mềm này đâu bạn à

ninhhot

Bạn xem kĩ xem có cài bất cứ phần mềm nào thuộc dạng này nha : quản lí cuộc gọi, ghi âm cuộc gọi, chèn hình ảnh hiệu ứng gọi đến ... Nó xung đột tất cả đó :)
Posted via Mobile DeviceMình dùng panmem quản lý cuộc gọi.gi âm cuộc gọi và cả thằng này nửa vẫn chạy vù vù.vừa nc vừa nge nhạc đã tai wa.hehehe.muốn nhấn thanks cho a nhưng ol pằng dt nên...sorry..

thien13311

Active Member
Posted via Mobile DeviceMình dùng panmem quản lý cuộc gọi.gi âm cuộc gọi và cả thằng này nửa vẫn chạy vù vù.vừa nc vừa nge nhạc đã tai wa.hehehe.muốn nhấn thanks cho a nhưng ol pằng dt nên...sorry..
Online bằng điện thoại thì vẫn nhấn thank được mà :D
Với điều kiện bạn lướt bằng Skyfire, Ozon, OperaMobile, hoặc dùng cái UA Change Mod Caominh đã giới thiệu =D>
Posted via Mobile Device

ninhhot

Với điều kiện bạn lướt bằng Skyfire, Ozon, OperaMobile, hoặc dùng cái UA Change Mod Caominh đã giới thiệu =D>
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile DeviceMình chri khoái dùng uc thôi.chứ skỳỉe mình chỉ dùng mỗi lúc gắn link vào de dơloat...thôi.sorry

bibadbop

bạn cho mình hỏi sau khi mình cài chuơng trinh vào rồi vẫn sử dụng bình thuờng nhưng đuọc 2 ngày thì mỗi lần khời động pm chọn active, thoát ra gọi thử thì ko lên nhạc, vào lại xem thì nó báo là tắt, cứ chọn bật thoát ra và vào lại thì đã tắt, mình ko cài chương trình nào khiến nó sung đột hết, các bạn cho mình hỏi cách khắc phục

MinhThang

Manager
bạn cho mình hỏi sau khi mình cài chuơng trinh vào rồi vẫn sử dụng bình thuờng nhưng đuọc 2 ngày thì mỗi lần khời động pm chọn active, thoát ra gọi thử thì ko lên nhạc, vào lại xem thì nó báo là tắt, cứ chọn bật thoát ra và vào lại thì đã tắt, mình ko cài chương trình nào khiến nó sung đột hết, các bạn cho mình hỏi cách khắc phục

Xung đột với các pm quản lý cuộc gọi và tin nhắn đấy bạn. Cứ xem bạn có sử dụng các pm chạy ẩn nào thì thứ tự tắt nó đi là phát hiện ra ngay.

bibadbop

Xung đột với các pm quản lý cuộc gọi và tin nhắn đấy bạn. Cứ xem bạn có sử dụng các pm chạy ẩn nào thì thứ tự tắt nó đi là phát hiện ra ngay.

mình đang xài phần mềm handy taskman mình thử ấn giử lun phím menu thì ko thấy phần mềm nào đang chạy cả, hình như có phần mềm quản lý cuộc gọi nhưng mình đã gỡ ra mà vẫn ko sữ dụng được, ko biết còn rác của nó ở đâu ko, thông thường muốn xem ở nó ở đâu thì mình có thể coi ở đâu ha bạn

Chỉnh sửa cuối:

cybersotf

Mình cài được rồi nhưng khi dùng thì không thể thêm bài hát vào danh sách có ai chỉ giúp mình được không mình cảm ơn nhiều

bibadbop

Mình cài được rồi nhưng khi dùng thì không thể thêm bài hát vào danh sách có ai chỉ giúp mình được không mình cảm ơn nhiều

bạn vào pm rồi vào music list chọn ổ mà bạn để nhạc sau khi hiện lên những bài nhạc của bạn nhấn phím 5 để chọn bài đó rồi ấn nút thêm là được àh

ninhhot

@pdadatviet...Khi chọn nhạc bị đá ra hay là như thế nào vậy b?Vào danh sách nhạc thêm nhạc chọn bài nào thì nhấn fim 5 là dc mà

anhchanbonmat

Posted via Mobile Device

nhấn 1 phát tốn mấy đồng chả ai dại .bỏ tiền mua thank

ninhhot

Cái này là nhạc nền cuộc gọi mà b,gọi cho nhau vừa nc vừa nghe nhạc,ô đầu tiên chọn "đang mở"2 chọn"tự động"thoát ra là dc ah

tqh_825

Mình cài được, chọn nhạc được nhưng khi gọi vẫn không nghe thấy gì. Có ai bít bị sao k?

tqh_825

Xin thông báo với bạn nào cài được, chọn nhạc được nhưng không phát nhạc thì format máy rùi cài lại. Không cài thêm phần mềm quản lý cuộc gọi nào nữa. Máy mình cài ACM gỡ ra rùi cài lại vẫn không được phải format. Giờ ok rùi!:D

Status
Không mở trả lời sau này.