• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fragger - Game Trí Tuệ Nổi Tiếng

LinhKu

Fragger
Tổng Quan: Đây là 1 game trí tuệ rất là hay,bạn sẽ phải ném lựu đạn để tiêu diệt kẻ thù,phải căn góc và lực ném bom sao cho chính xác,rất nhiều màn hóc búa,nhưng chịu suy luận 1 tý là sẽ có phương pháp để thành công :D

Link Download : http://www.mediafire.com/?y6vb9awrpgfpl2c

Luu_Tan_Vu

hì mình thấy nó hay mà,đang cố gắng phá đảo nó đây,càng khó càng thích chơi :D

mình thì chỉ test game và app thôi chứ k chơi. Cài vào rồi cũng để đó. Thích modern combat 3 mà live k chơi được

LinhKu

mình thì chỉ test game và app thôi chứ k chơi. Cài vào rồi cũng để đó. Thích modern combat 3 mà live k chơi được

mình cũng thích cái modern combat 3 đấy lắm,nhưng lúc dow chật vật và cop vào máy thì lại báo không chơi được nên tức quá không chơi nữa :D có lẽ dùng ICS cook rom nên không chơi được

Chỉnh sửa cuối:

sututam

test game này trên ipad nhưng thấy cũng bình thường, không hay nhưng angry bird. theo mình phải đa dạng vũ khí nữa thì mới vui chứ, chỉ có mỗi ném lựu đạn không thì nhàm chán lắm.

LinhKu

test game này trên ipad nhưng thấy cũng bình thường, không hay nhưng angry bird. theo mình phải đa dạng vũ khí nữa thì mới vui chứ, chỉ có mỗi ném lựu đạn không thì nhàm chán lắm.

nếu mà là nhà sản xuất thì mình sẽ đưa ý kiến của bạn vào ngay hihi :D