• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ForecaWeather v.2.00(1) s60v3v5 VI - PM dự báo thời tiết

tuanloc1

Giới thiệu: (Trích nguyên văn của Kienvp. cám ơn nhiều)
PM dự báo thời tiết quen thuộc .phiên bản cập nhật .
ForecaWeather miễn phí cung cấp điều kiện hiện tại, 10 dự báo thời tiết ngày và hình ảnh động thời tiết khác nhau cho bất kỳ điểm nào trên toàn thế giới. Bạn có thể lựa chọn từ hơn 140,000 địa điểm hoặc bạn có thể lấy dự báo cho các vị trí hiện tại của bạn bằng cách sử dụng GPS của điện thoại.
Bạn cũng có thể sử dụng các mốc trong điện thoại của bạn hoặc bạn có thể nhập một địa điểm mới bằng tọa độ.
ForecaWeather cho phép bạn hiển thị một dự báo 10 ngày trong lịch điện thoại của bạn như 1 bản ghi nhớ.

Dể có tiếng Việt, lúc cài đặt các bạn chọn tiếng Pháp nhé!

Chỉnh sửa cuối:

trung102

Giới thiệu: (Trích nguyên văn của Kienvp. cám ơn nhiều)
PM dự báo thời tiết quen thuộc .phiên bản cập nhật .
ForecaWeather miễn phí cung cấp điều kiện hiện tại, 10 dự báo thời tiết ngày và hình ảnh động thời tiết khác nhau cho bất kỳ điểm nào trên toàn thế giới. Bạn có thể lựa chọn từ hơn 140,000 địa điểm hoặc bạn có thể lấy dự báo cho các vị trí hiện tại của bạn bằng cách sử dụng GPS của điện thoại.
Bạn cũng có thể sử dụng các mốc trong điện thoại của bạn hoặc bạn có thể nhập một địa điểm mới bằng tọa độ.
ForecaWeather cho phép bạn hiển thị một dự báo 10 ngày trong lịch điện thoại của bạn như 1 bản ghi nhớ.

Bạn tuanloc1 oi . Tôi đã tải về N96 đã hack nhưng khi mở thì máy báo lỗi

trung102

Tôi mở Xplore. máy báo là TẬP TIN BỊ LỖI. Ban giúp tôi nhé. Xin cám ơn

dongtam

mình cài cho N86 toàn tiếng anh thôi làm thế nào để có tiếng việt ?

trung102

Vậy bạn thử vào ĐÂY tải về xem sao , ko cần giải nén , tải về là cài ^^B

Theo chỉ dẫn của bạn tôi đã mở được rội. Nhưng lại toàn tiếng Anh, tìm mãi ko có tiếng Việt. Bản của ban tuanloc1 có tiếng Việt, mở bằng xphore thấy 2 đường dẫn. đướng 1 là D.jpg 396KB. Mở ra thì là giới thiiệu giống như bản ở trên. Đương dẫn 2 là ForecaWeather v2.00 (1)...1.69MB. Mở ra thì báo TẬP TIN BỊ LỖI. Các bạn giúp tôi với

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

Theo chỉ dẫn của bạn tôi đã mở được rội. Nhưng lại toàn tiếng Anh, tìm mãi ko có tiếng Việt. Bản của ban tuanloc1 có tiếng Việt, mở bằng xphore thấy 2 đường dẫn. đướng 1 là D.jpg 396KB. Mở ra thì là giới thiiệu giống như bản ở trên. Đương dẫn 2 là ForecaWeather v2.00 (1)...1.69MB. Mở ra thì báo TẬP TIN BỊ LỖI. Các bạn giúp tôi với

File bạn kô cài dc có thể bị 1 trong các lí do sau

1 : file bạn download về trong quá trình tải file bị hư
2: bạn giải nén = x-plore nên dễ bị lỗi
3 : Tên file quá dài

Bạn lấy file này về cài đi file này là của TUANLOC mình đã giải nén dùm rồi đó và đã cài thử thành công trên N95-8GB Chúc vui

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?ejfhds33d8d3m88

hanhoai

File bạn kô cài dc có thể bị 1 trong các lí do sau

1 : file bạn download về trong quá trình tải file bị hư
2: bạn giải nén = x-plore nên dễ bị lỗi
3 : Tên file quá dài

Bạn lấy file này về cài đi file này là của TUANLOC mình đã giải nén dùm rồi đó và đã cài thử thành công trên N95-8GB Chúc vui

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?ejfhds33d8d3m88

Bạn Up lộn file kìa ? sao pm dự báo thời tiết lại là pm Mcleaner chặn cuộc gọi ???

danghau

Bạn ơi cho mình hỏi n86 có dùng được không vây sao mình cài vân báo lỗi chưng chi vây mình dã sigin rôi mà

tamdoan113

Bản của tuanloc1 link vietup nè,nhưng mà sao mình chọn cài tiếng Pháp nó vẫn ra tiếng Anh thôi,không có tiếng Việt
DOWNLOAD