• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIVNPlayer2.23 VH by llTuyetTinhCocll - trình nghe nhạc

llTuyetTinhCocll

Mình seach trên dd thì ko thấy chương trình này. Nếu có nhầm thì mod tiễn nó dùm heng. ^^!=))=))=))
Dẫu biết rằng với các bạn bây giờ hễ nói đến chương trình nghe nhạc thì TTPOD là số 1. :(:( ...Nhưng thêm 1 chương trình nghe nhạc nữa vẫn hơn mà.;;);;);;)
Đây là chương trình nghe nhạc mình vừa Vh xong. :-??:-??:-??nó chạy được cũng khá nhiều dịnh dạng =D>=D>=D>=D>: acc, arm ,mid, mp3, ogg, wav....trong này nó có hỗ trợ mp4 nữa nhưng sao mình tìm hoài ko thấy file đó đâu. các bạn thử test xem nó có chạy mp4 ko?:O:O:O:O

Link down : http://www.mediafire.com/download.php?ytwzzzo4gjh

P/s: đây là pm thứ 2 nhưng là pm đầu tiên do tự tay mình VH ( ko có sự trợ giúp đó heng ;;);;);;) - thấy vui vui nên tự sướng 5p nhá:D:D:D). Mong các bạn ủng hộ mình. Các bạn cứ test và cho ý kiến. Những ý kiến của các bạn sẽ là kinh nghiệm cho mình để sau này hoàn thiện hơn. thanks all

Thangnd31082

Bóc tem nè ! ủng hộ Tuyệt Tình Cốc các anh em nhé ! 1ngày /1 phần mềm kể từ khi khởi nghiệp, con số thống kên này có lẽ khiến NTD cũng phải giật mình !:p SPAM theo yêu cầu của thời cuộc , mong các MOD nương tay :-?

traitimcodon89

Posted via Mobile Devicep
Hehe.Có pro nào thử mở pm này nghe nhạc và thực hiện cuộc gọi chưa?Cách đây 8tháng Thanh tan đã làm điều này và phát hiện ngoài chạy đc rất nhiù định dạng mà nó còn....Làm luôn nhạc nền cuộc gọi nữa.Hjhj.ta thì cứ gọi nó thì cứ hát oang oang.hog nghe đc bên kia nói j cä:D

llTuyetTinhCocll

Posted via Mobile Devicep
Hehe.Có pro nào thử mở pm này nghe nhạc và thực hiện cuộc gọi chưa?Cách đây 8tháng Thanh tan đã làm điều này và phát hiện ngoài chạy đc rất nhiù định dạng mà nó còn....Làm luôn nhạc nền cuộc gọi nữa.Hjhj.ta thì cứ gọi nó thì cứ hát oang oang.hog nghe đc bên kia nói j cä:D

ko được đâu bạn ui. nó chỉ là 1 pm nghe nhạc bt thui. Mình nghĩ cái này chắc ko ai chuộng. nhưng dẫu sao có thêm 1 cái nữa vẫn hơn mờ. các bạn ủng hộ nhok miếng ih. ^^!:(:)(:)(:)((