• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firefox phần mềm lướt wed quá tuyệt với.^_^!

laocai_city

Firefox phần mềm lướt wed quá tuyệt vời.^_^!

Đây là phần mềm lướt Web cho di động. Firefox là chương trình dùng lướt web đang dần trở nên phổ biến trên thế giới. Thị phần của nó ngày một tăng lên đồng nghĩa với việc IE(internet explore-microsoft) ngày một giảm.:mad:):mad:) Tuy đây chưa phải là chương trình lướt web hay nhất nhưng nó là chương trình có tính bảo mật cao. Chính vì lý do đó mà nhiều người thích sử dụng. Chương trình có tốc độ truy xuất cao nhất phải kể đến SARAFI, kế đến là GOOGLE CHROME, thứ 3 mới đến FireFox.
chúc mọi người vui khi sử dung phần mềm này:D:D
hj:D em seach trên PDAVIET hog thấy cái này bài nếu đã có trên PDAVIET nhờ các mod delete dùm nha:D

http://www.mediafire.com/file/a5emnjugxyz/FireFox

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
hjxhjx :-/ mấy lần này post toàn ko đính kèm tệp vào đc lại phải dung cách này

Bài viết không có file đính kèm à? úp lên host khác dẫn Link về là xong thôi mà, lụm cụm quá, chắc cho sang Irak quá.:))

laocai_city

Bài viết không có file đính kèm à? úp lên host khác dẫn Link về là xong thôi mà, lụm cụm quá, chắc cho sang Irak quá.:))

hì hì em sửa lại rùi tí nữa ai down lại sang tận irac thì nguy hiểm chít:Dhj=))

vokhanhyen

nhìn cái filefox này chẳng khác gì opera! hừm:-? không biết giao diện và khả năng có gì tiến bộ hơn Opera đây không ??? filefox này có từ lâu lắm rồi mà chưa thấy ai thử !!! ai dùng v3 chắn tận dụng đc hết chức năng của nó !!

NGUYENTRANDUNG

Nó không bằng opera mini. Hình như tên pm này là Teashark một ứng dụng đã dừng phát triển cũng khá lâu ít ai nhắc đến cái tên FireFox và cả skin do edit lại thôi.

loveandlove

Nó không bằng opera mini. Hình như tên pm này là Teashark một ứng dụng đã dừng phát triển cũng khá lâu ít ai nhắc đến cái tên FireFox và cả skin do edit lại thôi.
Posted via Mobile Device
Đúng thế, em bị dính bẫy 1 lần rồi firefox rỏm :D

laocai_city

Posted via Mobile Device
Đúng thế, em bị dính bẫy 1 lần rồi firefox rỏm :D
Posted via Mobile Device
Thế ạ em hog pít seach thấy PV mình chưa có mang lên cho ah em nào chưa dùng thì thử xem thế nào cho pít công nghệ thui:D ai thíc thì dùng chia sẻ là chính.Hj

Cáu tên firebox là cho hấp dẫn thôi bạn àh. nói chung Pm vẫn chưa có trên PV nên không có gì để các bạn chê khen-trách móc cả mà nói thiệt là nói không bằng opera . tested

ABCT36

Cáu tên firebox là cho hấp dẫn thôi bạn àh. nói chung Pm vẫn chưa có trên PV nên không có gì để các bạn chê khen-trách móc cả mà nói thiệt là nói không bằng opera . tested

Bạn nhầm rồi. Tốc độ của FF trên S60 là cực nhanh, thậm chí có những lúc nhanh hơn OP 4.2 đến hàng chục lần. Nguyên nhân là do FF này sử dụng mã nguồn ăn gian. Giống Firesky vậy, nó load cực nhanh nhưng chỉ load chi tiết khi ta zoom. Do không được đầu tư nên bản teashark bị bug trên hầu hết các máy, pm FF là bản thay thế hoàn hảo.

Nhược điểm của bản này là dể bị vỡ hình, các chữ có thể đè lên nhau nếu khôg căn ngang ra bởi do sử dụng mã nguồn ăn gian. Dao diện đơn giản và không nhiều chức năng.

So sánh về tốc độ thì mình dám khẳng định FF có thể lướt 1 trang wed trong vòng không đầy 3s (ko tính time connec). Mọi trang đấy chứ ko phải wap đâu nhé. Ko tin thì bạn cứ test đi :D