• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FExplorer pro 2.0 for s60ư3 pm quản lý file vh by datvietdatviet

datvietdatviet

Hehe chao ae ! Sau nhiều ngày tập tành vh soft cuối cùng hôm nay mình cũng đã vh thành công và cho ra sản phẩm vh đầu tay của mình nhưng vẫn chưa good lắm ae chém nhẹ thôi nha :D xin giới thiệu vơi ae Pm FExplorer pro 2.0 làm pm quản lý file. Với nhiều tính năng như xplore có thể truy cập vào những thư mục hệ thống ,lưu ý ae là vẫn phải bật open4all nhé !

ngoài tính năng quản lý file pm này còn tích thêm 2 chức năng của jabtakman là xem tệp exe đang chạy ẩn ae xem hình này

Và xem các ứng dụng đang chạy ẩn ae xem hình này

1 ứng dụng quản lý tệp tin rất hay có thứ xplor ko thể làm đc mà FExplorer làm đc và ngược lại .
Pm hay nhưng chẳng biết giới thiệu sao cho phong phú nưã nhưng cũng như những pm quản lý file khác chắc ae đã biết cả rồi.Thêm tính năng như mình đã nói ở trên
Và cuối cùng là down về test và cho ý kiến về pm và khả năng vh của mình nha ae :D
CLICK HERE TO DOWNLOAD
...chúc vui khi sử dụng pm...

TruBic

Well-Known Member
Hehe chao ae ! Sau nhiều ngày tập tành vh soft cuối cùng hôm nay mình cũng đã vh thành công và cho ra sản phẩm vh đầu tay của mình nhưng vẫn chưa good lắm ae chém nhẹ thôi nha :D xin giới thiệu vơi ae Pm FExplorer pro 2.0 làm pm quản lý file. Với nhiều tính năng như xplore có thể truy cập vào những thư mục hệ thống ,lưu ý ae là vẫn phải bật open4all nhé !

ngoài tính năng quản lý file pm này còn tích thêm 2 chức năng của jabtakman là xem tệp exe đang chạy ẩn ae xem hình này

Và xem các ứng dụng đang chạy ẩn ae xem hình này

1 ứng dụng quản lý tệp tin rất hay có thứ xplor ko thể làm đc mà FExplorer làm đc và ngược lại .
Pm hay nhưng chẳng biết giới thiệu sao cho phong phú nưã nhưng cũng như những pm quản lý file khác chắc ae đã biết cả rồi.Thêm tính năng như mình đã nói ở trên
Và cuối cùng là down về test và cho ý kiến về pm và khả năng vh của mình nha ae :D
CLICK HERE TO DOWNLOAD
...chúc vui khi sử dụng pm...
chúc mừng sản phẩm vh của bạn. Nhưng bài viết đọc hơi lủng củng :D

Trunghuy90

Cái phần mềm này dùng có bằng xplore không vậy ?

mạnh nhất vẫn là x-plore và nokia file brow ha,bản new này là thêm lựa chọn thay đổi new.chúc bác lựa chọn sáng suốt.
Thank a datvietdatviet da chia sẻ!