• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ferrari GT 2-Game đua xe hấp dẫn!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
[GAMELOFT] Ferrari GT 2: Revolution S60v5(ENG)

Đây là phiên bản thứ 2 của game đua xe hấp dẫn nhất của hãng game danh tiếng GAMELOFT.

Bạn hãy chọn cho mình một trong số 40 loại xe hơi nổi tiếng trên thế giới và tham gia vào hơn 50 vòng đua.

Trò chơi có rất nhiều chế độ chơi cho bạnn chọn lựa.

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Bạn bấm vào rồi chờ một lúc rồi nhấp vào "Tải xuống ngay bây giờ" là ok

huyphong7722

Ferrari GT 2: Revolution S60v5(ENG) dung lượng chỉ có 1116kb không biết có giống phiên bản Ferrari GT 64,133kb ?,để mình test thử xem sao.
(Đã test trên satio: không tự xoay ngang màn hình,còn để đứng thì nó bung bự quá chỉ thấy được chữ Ferra.Dù mình đã bật hoặc tắt bàn phím ảo,chắc phiên bản này kg hỗ trợ cho satio quá.)

Chỉnh sửa cuối:

taolahoan

đang chơi ferrari 64mb sướng chơi cái này nhìn hem muốn chiến :D có ai có game dung lượng cao không post mình xin it

LeMyChinh

dung lượng cao và đồ họa đẹp wa' thì 5800 ko kham nỗi đâu bạn.giật tùm lum ah :(

jinsk8r

Hình như bạn ấy dùng Omnia mà, chắc là chiến được đó :)

Cứ google > Ferrari game for s60v5 HD thử xem rồi post cho ae cùng xài

llTuyetTinhCocll

Em cài vào cái này với cái đua xe kia của anh....cả 2 cái ko cái nào hết màn hình...đã vậy nó bung wa bự mất chữ mất hình tùm lum luôn....hix....
P/s: ở dưới nó hiện bàn phím ảo hết nữa màn hình rồi....hix...thấy game đẹp wa em muốn chơi....làm sao giống cái hình anh post đây anh???

LeMyChinh

Em cài vào cái này với cái đua xe kia của anh....cả 2 cái ko cái nào hết màn hình...đã vậy nó bung wa bự mất chữ mất hình tùm lum luôn....hix....
P/s: ở dưới nó hiện bàn phím ảo hết nữa màn hình rồi....hix...thấy game đẹp wa em muốn chơi....làm sao giống cái hình anh post đây anh???

cài đặt =>quản lý ứng dụng => ứng dụng đã cài đặt => tìm đên ferari GT2 => tùy chọn => cài đặt nhóm ứng dụng =>bàn phím ảo chọn tắt
vào trò chơi xoay ngang màn hình và chơi thui :p