• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy Full(Giống trò nông trại )

xsamxungx

Bạn từng chơi trò này trên PC và muốn trong chiếc DT yêu dấu của mình củng có để thỏa mản niềm đa mê chăn nuôi thì hãy nhanh tay dowload về bỏ vài cài đặt và chơi thôi nào.Dowload xong bỏ đuôi 7z rùi giải nén nhé ai chưa biết bỏ đuôi sao thì vào My Computer > Tools > Folder Options > View rồi bỏ dòng Hide extension for know file types
Đã test trên 5800 chạy rất mượt

xsamxungx

vậy thì nhờ mod xóa dùm tìm hoài k ra nên mới post hehe
k có chức năng xóa bài viết nhỉ

Kojitmack

các bác chỉ e cách chơi làm sao mà có đủ mấy cái award gì đó !!!!
e chơi huy chương vàng hết ròi mà con thíu mấy cái đó đó...thanks mấy bác nhìu

xsamxungx

chơi hoài mà ko hiểu j hết á :(
thì bạn làm theo yêu cầu của nó ở góc bên phải trên cùng màn hình đó vd như nó để 10 con vịt thì bạn làm sao đủ tiền mua đủ 10 con vịt trong thời gian cho phép bạn sẽ được huy hiệu vàng hoặc bạc.nuôi vịt thì phải trồng cỏ muốn có cỏ thì bạn phải mua nước ở giếng k thì vịt sẽ chết còn nữa phải canh gấu bắt bỏ vào đem bán lấy tiền mua vịt v.v.v.v cách chơi là như thế chúc trải nghiệm vui vẻ