• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EzChat_6630_6680_6681 ứng dụng chát rất hay^_^!

traitimcodon89

EzCHAT ứng dụng chat qua bluetooth cực hay=)) 2 người chat có thể nhìn thấy nhau ngay trên màn hình điện thoại giống chat Webcam vậy :D:D với cái này cách nhau 1 bức tường vẫn chat và có thể nhìn thấy nhau mà ko cần phải trèo wa :(nguy hiểm :))hihi mời mọi người test thử và cho thanhtan ý kiến nha:-?? thanks mọi người nhìu:D
http://www.mediafire.com/file/dnygoimmdmh/BlueEzChat_v1.00_Cracked_6630_6680_6681.rar

laocai_city

Chỉ dành riêng cho 3 loại máy trên thôi hay sao vậy anh?????
Posted via Mobile Device

Dùng đc hết bạn à.những máy không hỗ trợ kamera đằng trước vẫn có thể dùng đc.Cái này mà cho pan khác nhìn pai kiểm tra thi tuyệt.đã test trên N7610 và 1số máy:N70,6680...Chạy ngon:D than!

tanpossible

Posted via Mobile Device

Dùng đc hết bạn à.những máy không hỗ trợ kamera đằng trước vẫn có thể dùng đc.Cái này mà cho pan khác nhìn pai kiểm tra thi tuyệt.đã test trên N7610 và 1số máy:N70,6680...Chạy ngon:D than!

3230 nó vào nó đứng pro ơi

giap1984

sao mình test trên n70 và 7610 được nhưng ko chat với nhau được bạn giúp mình nha,kết nối máy báo ko tương thích,vào phòng chat thi ko được giúp mình nha thans

MinhThang

Manager
Chát qua bluetooth thì khoảng cách phải gần hả bạn, thôi nói nhau nghe luôn cho xong.:))

traitimcodon89

Chát qua bluetooth thì khoảng cách phải gần hả bạn, thôi nói nhau nghe luôn cho xong.:))
Posted via Mobile Device

Hi:D dạo này mấy ông làm vật liệu xây dựng thiết kế tường cách âm rùi:D dùng cái này chat vừa bí mật mà lại ko bi hàng xóm nói vì tội khuya mà vẫn tán gái.Hjhj

traitimcodon89

sao mình test trên n70 và 7610 được nhưng ko chat với nhau được bạn giúp mình nha,kết nối máy báo ko tương thích,vào phòng chat thi ko được giúp mình nha thans
Posted via Mobile DeviceBạn thử kiểm tra lại bluetoet nhé có thể 1trong 2máy để ở chế độ hide thj cần chuyển sang show all nhé.đã test trên N70,72,N7610 chạy tốt mà bạn

Chỉnh sửa cuối: