• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETSlideUnlock_v1.9_S60V3_V5_Vi by JS_AnhTuan khóa máy kiểu iphone và android

JS_AnhTuan

Active Member
.. Giới thiệu: ET trượt khóa
Mở khóa cho Symbian theo phong cách iPhone và
Android tuyệt đẹp
Phần mềm! Nhẹ nhàng với ngón tay của bạn
trên màn hình Slide để mở khóa ổ khóa tính năng chìa khóa!
1. Ngoài hơn
hình nền mặc định để lựa chọn, bạn có thể cũng Sử dụng các hình nền chủ đề hiện tại
và tùy chỉnh hình nền,
2. bạn có thể thiết lập thời gian khóa tự động;
3. điều chỉnh âm lượng khóa / mở khóa
4. thiết lập âm thanh tùy biến để khóa /mở khóa.
5. bạn có thể tùy chỉnh văn bản mở khóa

*Cập nhật:
1. Giao diện màn hình khóa tăng điều hành
hiển thị;
2. khóa giao diện màn hình tăng biểu tượng đồng hồ được hiển thị;
3. Thiết lập khóa tự động chỉ có hiệu lực trên giao diện chờ.
4. Thêm năm màn hình khóa tắt các nút có thể được sử dụng trong các hiển thị khác nhau ( không hiểu lắm, mấy anh em dùng máy cảm ứng thử giúp)
5. sửa lỗi cho các phiên bản trước.

Tải về​

PS: bản này đã khắc phục 1 số lỗi, thêm chế độ khóa để các bạn lựa chọn, mình mod thêm cái icon anna cho có chút phong cách :D

Chỉnh sửa cuối:

deptraiBN

Ở góc trái của màn hình khóa vẫn còn kí tự China. Híc. :(

Tks bác nhiều.

JS_AnhTuan

Active Member
Ở góc trái của màn hình khóa vẫn còn kí tự China. Híc. :(

Tks bác nhiều.

à cái đó là cấu hình để mình tìm lại xem, tại máy mình nó không hiển thị. phiền bạn cho mình xin cái hình hiển thị chữ china đó, thanks!
ps:Đã fix ngon lành anh em lên tải về nhé!, hiiii cảm ơn Windowslovely :D

Chỉnh sửa cuối:

anxongjong

4. Thêm năm màn hình khóa tắt

Vẫn chỉ có hai màn hình: iphone và android thui mà???

Các nút có thể được sử dụng trong khác
các lĩnh vực Bề mặt có thể được hiển thị,

Không hỉu gì lun???

p/s:Vẫn còn hiện ô vuông chổ cột sóng (chắc là logo mạng)

heaven3tt

Nếu up đè bản 1.9 này lên bản 1.8 tr thì ko có kí tự TQ bên cạnh sóng.còn nếu del bản cũ đi rồi cài bản 1.9 này là sẽ có kí tự TQ.

kutundepzai

mình dùng bản 1.8- để chế độ hiển thị tin nhắn - mỗi lần có tin nhắn đến nó báo memmory full là sao nhỉ - trong khi bộ nhớ vẫn còn trống hơn 100MB - có cách nào khắc phục được không nhỉ
mình xài E72

Windowslovely

sao mình dùng bản này không thấy hiển thi tên nhà mạng hay nó chỉ hiển thị trên mấy máy cảm ứng màn hình rộng .S60v5.

JS_AnhTuan

Active Member

Không hỉu gì lun???

Không cần hiểu, vì dùng sẽ hiểu, mình cũng không có thời gian viết bài, nếu bạn rảnh viết lại 1 bài mình sẽ up lên bài 1, cái này quen thuộc với anh em rồi nên khỏi phải giới thiệu. cái đó chắc bạn phải dùng máy cảm ứng mới cảm nhận được.

mình dùng bản 1.8- để chế độ hiển thị tin nhắn - mỗi lần có tin nhắn đến nó báo memmory full là sao nhỉ - trong khi bộ nhớ vẫn còn trống hơn 100MB - có cách nào khắc phục được không nhỉ
mình xài E72
vào cài đặt tắt cái xem trước trước SMS đi, bản này chưa fix lỗi đó.

ps all: cái chữ tiếng tàu đó là hiển thị cấu hình thì phải, máy mình không có nên mình chẳng tìm đâu được.

kutundepzai

Không hỉu gì lun???

Không cần hiểu, vì dùng sẽ hiểu, mình cũng không có thời gian viết bài, nếu bạn rảnh viết lại 1 bài mình sẽ up lên bài 1, cái này quen thuộc với anh em rồi nên khỏi phải giới thiệu. cái đó chắc bạn phải dùng máy cảm ứng mới cảm nhận được.

vào cài đặt tắt cái xem trước trước SMS đi, bản này chưa fix lỗi đó.

ps all: cái chữ tiếng tàu đó là hiển thị cấu hình thì phải, máy mình không có nên mình chẳng tìm đâu được.

hy vọng các phiên bản sau sẽ khắc phục được lỗi này :D
ah mà ở giao diện khoá màn hình khi ấn phím chọn trái vẫn hiện ra menu của nó -nhìn hơi bất tiện :D có cách nào fix được không
ak mà mình đã tắt chế độ hiển thị đọc tin nhắn đến những cũng vẫn bị báo lỗi memory full - please close application ... j j đấy - chán quá :( -đành remove đi - đợi khi nào ra bản final vậy

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
hy vọng các phiên bản sau sẽ khắc phục được lỗi này :D
ah mà ở giao diện khoá màn hình khi ấn phím chọn trái vẫn hiện ra menu của nó -nhìn hơi bất tiện :D có cách nào fix được không
ak mà mình đã tắt chế độ hiển thị đọc tin nhắn đến những cũng vẫn bị báo lỗi memory full - please close application ... j j đấy - chán quá :( -đành remove đi - đợi khi nào ra bản final vậy

Chờ tới ngày tàn của Symbian hi :D cái này đâu có beta đâu mà final hả bạn. chuyển chế độ android xem sao.