• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETSlideUnlock V3V5_V1.8_VI-Mở khóa kiểu iPhone và Android (30/9/11)

tuanloc1

ETSlideUnlock V3V5_V1.8_VI-Mở khóa kiểu iPhone và Android (30/9/11)

ETSlideUnlock là một phần mềm mở khóa giao diện giả iPhone và Android rất đẹp! Sử dụng ngón tay của bạn để nhẹ nhàng trượt mở khóa màn hình!

Các tính năng chính:

1. Ngoài các tùy chọn hình nền mặc định, bạn cũng có thể sử dụng các hình nền chủ đề hiện tại và hình nền tùy chỉnh;
2. Có thể chọn các kiểu mở khóa iPhone hoặc Android
3. Có thể thiết lập thời gian tự động khóa;
4. Tùy chỉnh các cài đặt âm thanh khóa / mở khóa;
5. Tùy chỉnh các tiêu đề mở khóa.

Cập nhật ở phiên bản 1.8:

1 Thêm tùy chỉnh màu chữ
2. Có thể điều chỉnh thanh trượt để tăng tính trong suốt ở chức năng chạy nền;
3. Có thể chỉnh tăng tính trong suốt của các nút phím tắt ở màn hình chờ (v5;
4. Cho thấy sự gia tăng tỷ lệ phần trăm trong pin;
5. Phân loại các thông số;
6. Sửa các lỗi xem trước SMS ở một số kiểu máy.
7. Sửa lỗi không có con trỏ khi chỉnh sửa tiêu đề;
8. Tối ưu các chi tiết khác.​

heaven3tt

bạn ơi có hao pin như nUnlock ko vậy bạn:-?

cũng như nhau thôi cái này random ảnh với time nhỏ+ âm khóa mờ chắc tốn .nếu bạn thíck 1 phone thì dùng nunlock sẽ đẹp còn nguoc lại ăn roi thì em này tuy hơi bất tiện vì hiện cái khóa phím mặc định của máy nhưng kiếm cái path tắt thông báo cũng an ủi đc phần nào.nhân tiện thank bác tuanloc ,từ chjều đến h em cứ cài hết v1.7 en sang vi mãi mà ko bjt làm j may qua ngó qua 4rum thấy ngay v1.8 vây là có cái ngjch .thank bác nha

deptraiBN

cũng như nhau thôi cái này random ảnh với time nhỏ+ âm khóa mờ chắc tốn .nếu bạn thíck 1 phone thì dùng nunlock sẽ đẹp còn nguoc lại ăn roi thì em này tuy hơi bất tiện vì hiện cái khóa phím mặc định của máy nhưng kiếm cái path tắt thông báo cũng an ủi đc phần nào.nhân tiện thank bác tuanloc ,từ chjều đến h em cứ cài hết v1.7 en sang vi mãi mà ko bjt làm j may qua ngó qua 4rum thấy ngay v1.8 vây là có cái ngjch .thank bác nha
Bác cho em xin cái patch đó đc ko bác. :D

Tks bác. :D

deptraiBN

Anh em có thấy cái fần mềm này nó add vào Bookmak mấy cái trang web để quảng cáo ko. :-?

Anhquoi

Trong phần cài đặt -khác -đề nghị cho bạn bè ấn vô rùi out luôn fix dùm em đi anh tuanloc

Windowslovely

Trong phần cài đặt -khác -đề nghị cho bạn bè ấn vô rùi out luôn fix dùm em đi anh tuanloc

với lại chức tắt chức năng "Tự khởi động" khởi động lại máy thì ko mở ứng dụng lên được nữa. anh sửa ngày hiển thị dạng (dd/mm/yyy) thay cho (dd.mm.yyy) luôn. ThankS!

erichuy1985

đẹp thật đó. nhưng sao khi khóa thì màn hình vẫn còn dãy chữ nhìn mất thiện cảm lắm. nhưng hiệu ứng thì tuyệt. dù sao cũng thanks. mình sài e72. đành đợi các bản sau vậy.

ngochienle

Bạn nào có pach mất chữ "Unlock/Press *to unlock" mặc định của máy đi không cho mình với
Mình đang dùng RPDomainPlus 2.03
Cảm ơn nhiều

Windowslovely

Bạn nào có pach mất chữ "Unlock/Press *to unlock" mặc định của máy đi không cho mình với
Mình đang dùng RPDomainPlus 2.03
Cảm ơn nhiều

bản thử tắt bớt mấy chức năng tự khoá máy (khoá phím) thử xem