• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETSlideUnlock V3V5_V1.7_VI-Mở khóa kiểu iPhone và Android

tuanloc1

ETSlideUnlock V3V5_V1.7_VI-Mở khóa kiểu iPhone và Android

ETSlideUnlock là một phần mềm mở khóa giao diện giả iPhone và Android rất đẹp! Sử dụng ngón tay của bạn để nhẹ nhàng trượt mở khóa màn hình!

Các tính năng chính:

1. Ngoài các tùy chọn hình nền mặc định, bạn cũng có thể sử dụng các hình nền chủ đề hiện tại và hình nền tùy chỉnh;
2. Có thể chọn các kiểu mở khóa iPhone hoặc Android
3. Có thể thiết lập thời gian tự động khóa;
4. Tùy chỉnh các cài đặt âm thanh khóa / mở khóa;
5. Tùy chỉnh các tiêu đề mở khóa.

Cập nhật ở phiên bản 1.7:

1. Thêm tăng nhận thức ánh sáng khi mở khóa (v5);
2. Thêm phím trượt để mở khóa thiết bị vô hiệu hóa;
3. Thêm nút ánh sáng chỉ định lên màn hình (v3)
4. Sửa lỗi xem trước SMS;
5. Sửa chữa lỗi bấm biểu tượng mở nhanh ETSlideUnlock không mở được;
6. Sửa chữa nhiều lỗi nhỏ khác;​

kakaman

Cài vào lúc mở khoá , nó cứ hiện 2 góc chữ " Mở khoá " + "Ok" nhìn vướng mắt quá . Ai biết cách khắc phục không

tuanloc1

Cài vào lúc mở khoá , nó cứ hiện 2 góc chữ " Mở khoá " + "Ok" nhìn vướng mắt quá . Ai biết cách khắc phục không
Bạn dùng v3 hay v5 vậy (Mình sai v3 không có hiện tượng này). Bạn thử vào cài đặt cài đặt lại thử xem!

lps_huy

mình đã cài cái này và rất thích cái hiệu ứng ánh sáng chạy trên chữ. nhưng mà làm thế nào để chỉnh cho cái thanh trượt nó ngắn lại đây? nếu cái thanh trượt ngắn lại 1 chút thì cực giống iphone lun. dù ssao cũng thank bạn.

heaven3tt

em cùng quan điểm với bác đấy. tuy hay nhưng vẫn phải bó tay

kakaman

mà mình thấy hình như phiên bản này vẫn dị ứng với I-sms hay sao ý , mình cài vào i-sms của mình die luôn :|

Windowslovely

cái popup này còn đỡ hơn những v1.5 hiện lâu hơn và phải nhấn 1 phím trước khi mở màn hình rồi mới trượt qua phải, còn mấy v mới này thì hiện ít, cái Unlock này thay cho khoá phím mặc định của máy, mình nghĩ muốn mất luôn thì mai mốt ko restore lại cách khoá bàn phím

deptraiBN

Bản 1.17 mình thấy có fần ko hay bằng 1.16 ở chỗ khi khóa máy rồi p' bấm fím sang p' rồi sau đó mới trượt để mở được (bản 1.16 là ấn fílm bất kỳ). :(

Bản 1.17 trượt có vẻ mượt hơn chút. :)

Tks tuanloc. :)

Test E72-1.

supernova189

pm này hay nhưng còn wá nhiều nhược điểm như: ko hiện dc popup tin nhắn mới, ko có chức năg chỉ khoá tại màn hình chính...