• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Epocware.Handy.Expense.v3.02.S60v3(quản lý chi tiêu)vh Trunghuy90

Status
Không mở trả lời sau này.

Trunghuy90

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 21 của m,m việt hóa hết sức mình pm này 100% 1 ngôn ngữ.và đây cũng là yêu cầu của bạn javatinhyeu.
Đã 21 lá vàng rơi rùi mà đời vẫn buồn thế này.hit..hit..it.
Anh em dow về dùng nếu cảm thấy pm này có ích,hãy click thank cho nó đỡ tủi,và là sự chúc mừng sinh nhật đến vs mình.
Thank mod tình là gì? Hôm nay đã gửi lời chúc mừng sinh nhật tới e.thank mod đã quan tâm.
Chúc all ace pda đón nôen vui vẻ,và cùng ăn sinh nhật vs mình.
Thank
dowload

Chỉnh sửa cuối:

javatinhte

Cảm ơn bác chủ nhiều, em Là javatinhte chứ ko phải Javatinhyeu.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

em bó tay rồi, mỗi lần cài phần mềm em phải Sign, do máy em ko harck, vì em ko thích hảck.Bác giúp em cho nó đuôi .Rar để em còn bung nén nó ra, cảm ơn bác nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

Cảm ơn bác chủ nhiều, em Là javatinhte chứ ko phải Javatinhyeu.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

em bó tay rồi, mỗi lần cài phần mềm em phải Sign, do máy em ko harck, vì em ko thích hảck.Bác giúp em cho nó đuôi .Rar để em còn bung nén nó ra, cảm ơn bác nhiều.

bỏ đuôi 7z đi xong rùi sign và cài nhé.
K khó khăn gì đâu!

javatinhte

Tình hình là ngâm cứu cả buổi sáng ko bỏ đc đuôi 7zip, cài phần mềm 7zip vào cũng bó tay. Nếu đc bác úp file rar giúp em,còn ko thì dù sao cũng cảm ơn bác.đã giúp. Chào bác.

heaven3tt

anhkt9

pó tay mấy pác luôn. down về rồi bỏ cái đuôi " .7z " đi là được thôi.

vanmailaem

ai up lại link down cho mình dc ko?
mình đang cần cái này!
bản việt hoá của anh Huy nha...

hỏng ai còn giữ pm này nữa à?????
huhuhu

Chỉnh sửa cuối:

vanmailaem

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 21 của m,m việt hóa hết sức mình pm này 100% 1 ngôn ngữ.và đây cũng là yêu cầu của bạn javatinhyeu.
Đã 21 lá vàng rơi rùi mà đời vẫn buồn thế này.hit..hit..it.
Anh em dow về dùng nếu cảm thấy pm này có ích,hãy click thank cho nó đỡ tủi,và là sự chúc mừng sinh nhật đến vs mình.
Thank mod tình là gì? Hôm nay đã gửi lời chúc mừng sinh nhật tới e.thank mod đã quan tâm.
Chúc all ace pda đón nôen vui vẻ,và cùng ăn sinh nhật vs mình.
Thank
dowload

anh TrungHuy cho link mới đi!!!
em đang cần pm này lém...
thank anh Huy nhìu.

levietcuong08

hĩ. ai làm ơn up link lại phần mềm này với, không hiểu sao mấy link trên down không được nhỉ?????

Trunghuy90

Uk. PM Này mình vh đã lâu lắm rồi. Trước kia cứ tưởng up lên 4rum thì không lo phải fix link. Ngờ đâu lỗi data base 4rum ,nên giờ không dowload file đính kèm nữa và file gốc mình cũng không còn giữ nữa. Nên đành chịu thôi bạn ạ.
Để tránh mem thắc mắc,mình xin khóa topic tại đây!

Status
Không mở trả lời sau này.