• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Epocware Handy Calendar v2.02 S60v3 [Lịch tiện ích]

MinhThang

Manager
Epocware Handy Calendar v2.02 S60v3.VI by SymPViet

Giới thiệu về Handy Calendar:

o Xem tháng cho thấy một khối lượng công việc tháng là cực kỳ hữu ích cho việc lập kế hoạch dài hạn.
o Xem tuần cho thấy tất cả các sự kiện trong tuần sắp tới.
o Xem ngày cho thấy một danh sách chi tiết các mục cho ngày hiện tại.
o Xem công việc cho thấy tất cả các công việc của bạn và cho phép áp dụng phân loại và các tùy chọn để lọc chúng.
o Xem thời khóa biểu cho một khối lượng công việc nhìn thấy được của mỗi giờ tuần, và cho phép quản lý một cách nhanh chóng và nhắc nhở các cuộc hẹn.
* 5 loại but ký: kỷ niệm, tất cả các sự kiện ngày, nhiệm vụ, các cuộc hẹn và nhắc nhở.
* 2 chế độ mở và xem trước các mục
* Nhận dạng và nêu bật các tên liên lạc, số điện thoại, e-mail và các URL và khả năng sử dụng chúng trực tiếp từ Lịch.
* Thanh Bận cho thấy giờ bận rộn của bạn và ngăn cản sự overcommitting của lịch trình.
* Đồng bộ hóa với Outlook. Handy Lịch sử dụng cơ sở dữ liệu tương tự như được xây dựng trong lịch ứng dụng. . Điều này cho phép đồng bộ hóa Handy Calendar entries với Outlook mục và ngược lại.
* Phím nóng cho tất cả các hoạt động quan trọng
* Cắt, sao chép và dán hiện tại các sự kiện

hnthanh09

Em cài vào nó báo lỗi cập nhật, mặc dù mới cài lần đầu, tại sao vậy anh?

MinhThang

Manager
Em cài vào nó báo lỗi cập nhật, mặc dù mới cài lần đầu, tại sao vậy anh?
Bạn vào ổ E và C/system xóa các file text đi là cài được.
pác ơi cho hỏi cái này đăng ký làm sao vậy
Bản này theo thông tin từ các web thì nó đã được CR, bạn cứ dùn hết số ngày xem có dùng tiếp được không nhé, mình cũng chẳng hiểu CR kiểu gì đây.

nam_luna

mấy cái này thì lịch của máy cũng làm được sao phải cì phần mềm:-?