• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EndClear 1.70 VI - Dọn rác mạnh mẽ cho điện thoại

tuanloc1

EndClear 1.70 VI - Dọn rác mạnh mẽ cho điện thoại

Đây là một ứng dụng dọn rác (tự động hoặc thủ công) rất mạnh mẽ trên điện thoại Symbian. Nó sẽ dọn dẹp tất cả các loại rác có thể có trên điện thoại: Rác từ quá trình cài đặt hoặc gỡ cài đặt PM, từ quá trình duyệt Web, xem hình ảnh.... chỉ bằng một cú Click chuột.
Ngoài ra, nó còn tích hợp cả chương trình quản lý tập tin cho phép bạn cắt, dán, đổi tên, đặt mật khẩu cho tập tin, thư mục ...
Đặt biệt, nay nó tích hợp luôn cả PM pyUninstaller rất quen thuộc và nổi tiếng của Nga giúp bạn có thể gỡ bỏ sạch sẽ mọi ứng dụng cài đặt trên điện thoại: Sis, Java, chủ đề (theme) ...

* Chú ý: Phần mềm cần python

Phiên bản 1,60 được cập nhật như sau:

1. Làm mới giao diện đồ họa .
2. Thêm Giới hạn tìm kiếm plugin độc lập loại bỏ rác chuyên nghiệp
3. Thêm tùy chọn ứng dụng làm sạch.
4. Thêm tùy chọn làm sạch system.ini
5. Thêm tùy chọn làm sạch bộ nhớ cache thumbnail ảnh RV
6. Thêm tùy chọn làm sạch các cache UC Desktop News
7. Tải mô hình tối ưu hóa lúc vào chương trình
8. Tối ưu hóa chu kỳ tiêu thụ của bộ nhớ.
9. Tối ưu hóa và sửa chữa một lần nữa các lỗi từ nhiều nguồn được biết đến

vutaikt

hàng về..
thankss bạn nhiều nhé..
Pm này dọn rác tốt lắm. Việt hóa cũng quá chuẩn nữa.

Trunghuy90

Vs phần mềm do anh tuanloc việt hóa,em cứ phải thank trước xong mới giám tải. :D

Windowslovely

cho mình hỏi thiết lập cài đặt như thế nào để khi làm sạch khi làm sạch xong bằng End Clear thì phải không yêu cầu kích hoạt lại ADL 2.08, ACM và xoá mất cả thư mục skin của PowerMP3

Windowslovely

hình như bản này là 1.60, trong quá trình vh chỉ rename thành v1.70 là có version mới.
P/s: nếu v1.70 thì cho cái screenshoot v1.70 luôn

vutaikt

BảN này khác bản 1.60 mà..
Mình dùgg sym^3 thấy vào chậm hơn và quét sạch hơn v1.6 tý

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Thế xem đây là cái gì ?????

anh ơi bộ font trong hình đẹp wá. anh share cho em dc ko?
Font đó mà hỗ trợ cả tiếg trung thì tốt anh à.

Chỉnh sửa cuối:

phamnhudoan

Sao mình cài lần đầu tiên mở lên thì nó quyét được .đến lần thứ 2 quyét thì nó chỉ báo đang quyét suốt thôi mà cũng kô thấy nó dừng .