• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EndClear 1.35 VI - Dọn rác cho điện thoại

tuanloc1

EndClear 1.35 VI - Dọn rác cho điện thoại

Cái này quen thuộc quá rồi, mình không giới thiệu nhiều nhé!

Mới: (Các bn5 thông cảm đọc bản dịch từ Google nhé!)
* Không thể được gỡ bỏ sau khi quét các tập tin với một tên Trung Quốc;
* Tên nào, bất kỳ hậu tố có thể kiểm tra để xóa các tập tin không mong muốn;
* Thêm tùy chọn tìm kiếm để tăng tổng loại bỏ hiện trường;
* Tối ưu hóa các phím tắt menu đồ họa (6), báo chí (6) và bạn có thể nhập "hậu tố hoặc thay đổi mật khẩu.
* Các file txt Archive-từ đó bạn sẽ học được những tập tin và thư mục để làm sạch chương trình này, cũng như, nếu vì lý do nào bạn không thể sử dụng chất tẩy rửa, sau đó kiểm tra với điều đó. có thể làm sạch Txt trên điện thoại của bạn ( X-plor).

Hostmicom

Member
thanks bạn! Nhưng bạn ah,khi cài đặt, phần mềm báo: k cho phép truy cập ứng dụng theo yêu cầu là sao bạn???

phamnhudoan

thanks bạn! Nhưng bạn ah,khi cài đặt, phần mềm báo: k cho phép truy cập ứng dụng theo yêu cầu là sao bạn???

máy mình đã hack rùi cài vô cũng bị giống bạn này . Thank chủ topic nhiều nha , mình on bầng đt nên kô nhấn thank được !...

tuanloc1

Các bạn chạy không được chú ý, có thể do các lý do sau:
1. Python của các bạn không hợp (của nó cần là 1.45)
2. Máy của các bạn thiếu môđun.
3. Theo khuyến cáo thì một số máy thuộc FT2 sẽ không được hỗ trợ.

datvietdatviet

py từ 1.45 trở lên là ok :D
PS : ae install thử ver CN xem sao

Trunghuy90

ace fp2 làm theo như sau sẽ được!
Trước khi muốn dùng endclear v1.35 nên cài python4all và pips 1.06.nên tắt c2z trước khi vào endclear thì sẽ không bị out ra.
Kinh nghiệm là đã sít phải nghiến răng 4ngón vì bản 1.20 của anh datviet.
Thank!

Trunghuy90

Download Phan mem, Dich vu Thiet ke Website

cái lỗi này vs máy đã hack thì lẽ ra không thể xảy ra,một điều là dễ có khi pm này đã bị sign vs cer và key của máy rùi.nhưng nếu bị sign rùi,sao máy Trunghuy lại có thể cài được.đang trong thời gian nghiên cứu ace chờ bác tuấn lộc cho ý kiến thì mới biết được.
Còn 1 p.pháp nữa ace nào không cài được thử del bản cũ đi xong rùi cài bản này.

phamnhudoan

Mình cài bản CN thì được cài bản VH này thì kô được . Hix ... Bác ơi sao bản VH của bác có đuôi .sisx mà bản CN lại là đuôi sis thôi . Các bác thông cảm em kô có dành lắm .

JS_AnhTuan

Active Member
Mình cài bản CN thì được cài bản VH này thì kô được . Hix ... Bác ơi sao bản VH của bác có đuôi .sisx mà bản CN lại là đuôi sis thôi . Các bác thông cảm em kô có dành lắm .

do quá trình đóng gói, hoặc a tl sign nên nó thêm x thôi b. Nếu dùng bản gốc đc, thì a e cài đè hoặc bung file vh ra chép đè lên xem rao

datvietdatviet

ace fp2 làm theo như sau sẽ được!
Trước khi muốn dùng endclear v1.35 nên cài python4all và pips 1.06.nên tắt c2z trước khi vào endclear thì sẽ không bị out ra.
Kinh nghiệm là đã sít phải nghiến răng 4ngón vì bản 1.20 của anh datviet.
Thank!

N78 của mình chẳng phải làm rỳ , cài đè là xong

vietnhat111

bản này bác dịch ngôn từ có mấy chỗ không phù hợp, với lại còn bị lỗi nữa, cụ thể là vào phần gỡ ứng dụng thì nó báo lỗi trên E71
down bản bên symviet thì nó dùng ngon lành
dù sao cũng thank bác

dongsongvang

Mình cũng cài bản CN thì ok nhưng không cài được bản VH. Có bác nào có thể fix lại lỗi này không Hoặc làm bản EN thì tốt quá. Dùng bản CN thì OK nhưng chữ toàn ô vuông nhìn mà tức quá