• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EM XÓA WM 2.5 BỊ HỎNG MẤT "HACK Ổ C " :(

bachletuyet

XÓA WM 2.5 BỊ HỎNG MẤT "hack ổ c" ->cài lại "hack ổ c " mà ko được

ZẬY LÀ SAO HẢ CÁC ANH :(

Chỉnh sửa cuối:

ninhnd

việc này rất khó xác định vì bạn mô tả sơ sài wa.Mình cũng từng gặp trường hợp tương tự như thế này 2 lần nhưng lại khắc phục hoàn toàn khác nhau.
Cách 1: Bạn sao lưu dữ liệu và danh bạ trên máy, sau đó master reset thế là ok
Cách 2: Nếu master reset vẫn ko đc thì phải Up FW

* chú ý: Rất có thể lỗi ko phải do đt của bạn đâu mà do chính PC của bạn đấy (nếu bạn hack bằng PC)
Vì sau khi hack một vài lần bằng PC nếu xuôn sẻ thì ko sao nhưng nếu lỗi thì PC cũng hay bị lỗi theo.
Vì là hack các file hệ thống nên rất nhạy cảm bạn lên đọc kỹ và làm từ từ cẩn thận.

---> Kinh nghiệm của mình là: Mình fomat lại máy vi tính, quét sạch virut, dọn ổ cẩn thận...sau đó sử dụng phần mềm đóng băng ổ cứng (Ổ C trên PC).Như vậy máy lúc nào cũng ở trong tình trạng "sạch sẽ, mượt mà", lúc nào cảm thấy máy chạy chậm hoặc hiện tượng gì chỉ cẩn khởi động lại thế là ok, máy vừa ổn định, lái tránh được virut lây lan linh tinh. Lúc ấy thì bạn hack cũng yên tâm
Lợi cả đôi đường, tốt cho cả PC và phone.
Ah wen, bạn đã thử Swiss Mgr Pro phiên bản mới nhất chưa, hack ổ C (phone) dễ lắm
Chúc bạn thành công và may mắn
Nếu có gì thắc mắc cứ phone cho mình: 0989.313.055 (Ninh)
hoặc nick: nguyen_duc_ninh@yahoo.com
--- Chào thân ái và quyết thắng---

halogen

ZẬY LÀ SAO HẢ CÁC ANH :(

bạn không hack được ổ C có nghĩa là bạn không cài lại được các chương trình hack vào ổ D máy DT phải không?Nếu đúng như vậy thì bạn cứ cài từng phần mềm một vào ổ C DT nhé.nếu nó báo lỗi(mình k nhớ rõ)bạn cứ ép nó cài,thường chỉ ép vài lần là được(đặc biệt có phần mềm mình phải bấm 40 lần trên DT mới được).SAu khi cài được trên ổ C bạn lại tiến hành cài lại,lúc này DT sẽ cho bạn cài vào ổ D.chúc bạn may mắn,UIQ3 mà không hack được thì như mất đi cánh tay rồi.ai có cao kiến giúp bạn này đi