• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Elven Chronicles (luyện lever,đi cửa)

nouvu2372

VỚI HÌNH ẢNH CỰC KÌ CUTE,CÓ NỘI DUNG HAY
_ĐẶC BIỆT LUYỆN LÊN TỪNG LEVER,TRANG BỊ ĐỒ,NÂNG CẤP PHÉP THUẬT
_THỂ LỌAI QUÁI(BOSS)ĐA DẠNG
_SÁNH NGANG VỚI VÕ LÂM TRUYỀN KÌ(MOBILE)CÓ THỂ HAY HƠN VÌ CÓ
_PHIÊN BẢN TIẾNG ANH,DỄ HIỂU,DỄ CHƠI
_CÓ CỐT TRUYỆN VÀ NHIỀU MÀN
PHIÊN BẢN QUỐC TẾ(TIẾNG ANH)

Với thể lọai: NHẬP VAI,LUYỆN LÊN LEVER,NÂNG CẤP TRANG BỊ,PHÉP THUẬT,TUYỆT CHIÊU ĐÁNH CÓ COMBO ĐẶC SẮC
VÀ NHIỀU HƠN THẾ NỮA
TẤT CẢ ĐANG CHỜ BẠN VÀ CHIẾC MOBILE ĐÁNG YÊU KHÁM PHÁ!

1LINK NHANH DUY NHẤT

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!
RỒI DOWN ANH NHÉ!

Chỉnh sửa cuối:

xiah_pro

game này có hơn một năm rồi...cách chơi kiểu Final Fantasy...khá hay nhưng quá dễ (đứng một lúc là tự hồi máu và mana ) và quá ngắn.

nouvu2372

game này có hơn một năm rồi...cách chơi kiểu Final Fantasy...khá hay nhưng quá dễ (đứng một lúc là tự hồi máu và mana ) và quá ngắn.

Thì từ từ qua trang 1,trang 2 hả nói mới khai trương chưa gì mà vô phá rùi hà>:)

k7rapper

đúng là game này có lâu rui` ma`, mình phá đảo lv 62, đây là bản cũ 1.05 , khi nào bạn có bản mới thì post luôn cho anh em nhá, thks

Joker2Go

Cho mình hỏi mình chơi bản 1.0.5 này nhưng đánh tới con boss này

Chém nó hết máu rồi mà sao nó ko chết, có phải dùng bình Etherium như hình kia mới kill đc nó ko :|

Chỉnh sửa cuối:

tal0v3t

chơi cái này hết rùi nó kêu cập nhật qua GPRS hay cái gì đó chẳng nhớ nữa :D game này lâu lắm rồi :)