• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eBuddy Mobile Messenger 1.1 - PM chat free mới!

Caohieu88

eBuddy Mobile Messenger 1.1​

Là một PM chat Java mới và có hỗ trợ tiếng Việt khi cài đặt và sử dụng. Điểm đặc biệt của PM này là trog quá trình cài đặt bạn cần tạo một eBuddy ID ngay trên Phone hoặc tạo ngay trên PC cho tiện tại địa chỉ: http://www.ebuddy.com/ebuddy_id.php . Không giống như Slick trình bày theo cây thư mục giống như Yahoo, ebuddy trình bày theo 3 mục " Chat gần nhất ; Trên mạng ( Online ), Không trên mạng ( Offline ) và giao diện đơn giản, dễ hiểu và nhất là có hỗ trợ tiếng việt. eBuddy hỗ trợ MSN, Yahoo!, AIM, GoogleTalk, ICQ, MySpaceIM và Facebook. Đã Test OK trên P990i!

linh2911

Bóc tem cái :p. Nghe giới thiệu có vẻ hay đấy nhỉ, hỗ trợ cả tiếng việt.Nhưng mà pm java không biết có chạy nhanh không?

XiaoGui

hehe,em thấy phần mềm này có lâu lắm rùi,hồi trước dùng mấy cái máy chỉ hỗ trợ java e toàn dùng cái này để chat. CÔng nhận là rất hay. Cám ơn anh nhé

samonlight

Cho em thăm dò chút : Theo các bác thì pm nào chat trên đt tốt nhất (kể cả có phí lẫn free).

eric86

con P990i của em cái slick mãi ko xài đc, cài eBuddy 1 phát ăn ngay, mà sao em dùng GPRS thì đc mà vào bằng wifi thì không được hả bác

Chỉnh sửa cuối: