• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EAT THIS-GAME CHƠI BẰNG CAMERA CỰC HOT!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
EAT THIS ! - Camera sensor based game​

1. GIỚI THIỆU:

- Đây là một game có cách chơi đơn giản nhưng rất thú vị. Bạn chỉ cần điều khiển camera của điện thoại bằng tay và dựa vào cảm ứng của camera.

- Game có màu sắc và đồ họa đẹp cộng với âm thanh vui nhộn.

2. THỂ LOẠI:

Game này thuộc thể loại giải trí vui nhộn với cách chơi đơn giản và thú vị thông qua camera trên điện thoại.

Game này là game sis hẳn hoi nên chất lượng hình ảnh và âm thanh miễn bàn nhé.

3. DUNG LƯỢNG:

Dung lượng khoảng 2MB.

4. CÁCH CHƠI:

Điều khiển bằng cách di chuyển camera trên điện thoại.

CHÚC CÁC BẠN CHƠI VUI VẺ NHÉ. LÂU LẮM RÙI MỚI THẤY CÓ 1 GAME SIS TRÊN S60V3.:):):)

LINK:http://www.4shared.com/file/119312049/96e11f2b/Eat_this.html

LINK MEDIAFIRE:http://www.mediafire.com/?d3zgnedm3zd

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
mấy game này hay,cùng hãng game với trò NinJa,chơi hay lắm,nếu post cùng topic thì hay hơn,g9 amen.....

ôi cái topic kia nó trôi đâu mất rồi nên mình mới làm cái topic mới cho a e dễ thấy. Game cool thì phải quảng cáo chứ.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hic con n93i của em di chuyển như thế nào hả bác?

Mình không có máy N93 để test nên cũng k rành lắm nhưng mình nghĩ chắc nó cũng chơi bình thường như nhưng máy khác. Bạn chỉ cần di chuyển camera chắc cũng điền khiển được mà.:-?

rgx120

bán con e71 rôì đang đợi e72 ra,nên dạo này xài tạm con N96,mà thấy chán quá,cấu hình và bàn phím tệ,cũng ko pót game được,vì bên Úc internet đắt lắm,6gb gần 50$ 1 tháng,hic....

BuuPhucCT

Well-Known Member
N82 vừa chơi vừa bật flash xenon hao pin kinh khủng :-/

Bạn tìm cách tắt flash thì sẽ bớt hao pin mà. Vào mục chỉnh camera chỉnh thử xem chứ nhá flash vừa hao pin vừa nguy hiểm vì coi chừng cháy flash:D

rgx120

trò này cải tiến hay lắm,bạn có thể chơi bằng camera trước hoặc sau,hoặc nút bấm nếu thích

nouvu2372

Khi chơi nhớ Offline đt đi nhé đang ném có ai gọi đến giật mình làm rớt đt thì...nguy

BuuPhucCT

Well-Known Member
Khi chơi nhớ Offline đt đi nhé đang ném có ai gọi đến giật mình làm rớt đt thì...nguy

Rớt rồi thì đem vô care cho nó làm việc. Mà chơi bằng camera trườc thì làm sao điều khiển được nhỉ?:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
thì quơ tay phía trước màn hình thôi,hơi khó chơi...:p

Chơi bằng camera phụ tuy thú vị nhưng như vậy thì quơ đến mỏi tay và chưa kể có nguy cơ bị văng máy rất cao. Chơi bằng camera chính vẫn OK hơn.:D

TieuQuanGia

Thích những game chơi = camera lắm nhưng mỗi lần chơi người ta đy wa nhìn mình rồi cười tũm tĩm:-/. Hình như nó tưỡng mình khùng hay sao ý cứ quơ tay trước màn hình:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thích những game chơi = camera lắm nhưng mỗi lần chơi người ta đy wa nhìn mình rồi cười tũm tĩm:-/. Hình như nó tưỡng mình khùng hay sao ý cứ quơ tay trước màn hình:))

Nhưng nếu nó biết là mình đang chơi game bằng camera thì thế nào nó cũng hỏi mượn chơi ké cho mà xem. Chơi bằng camera thú vị hơn chơi bằng nút bấm nhiều.:D

TieuQuanGia

Posted via Mobile Deviceem ko tat den flash khi choi dc. Tinh hinh la vao camera off den flash, thoat ra, vao lai camera thj den flash tu dong mo lai.em xai N95 2 moi nguoi giup zum em. Sr ko viet tieng viet co dau dc vi online dien thoai

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Deviceem ko tat den flash khi choi dc. Tinh hinh la vao camera off den flash, thoat ra, vao lai camera thj den flash tu dong mo lai.em xai N95 2 moi nguoi giup zum em. Sr ko viet tieng viet co dau dc vi online dien thoai

Em vào trong game xem trong phần option có mục tắt Flash không? Nếu k có nữa thì đó là chế độ mặc định trong game k thể chỉnh được rùi. Chơi game nhá flash thì hao pin lắm nhưng nhá nhá cũng vui mắt.:)

cupidbaby

Cái này có cần máy có cảm biến chuyển động không a phúc?Hay chỉ cần camera thôi.:-??