• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Easy SIS Creator 3.0 pm tạo *.sis trên PC

hihoha

Well-Known Member
Easy SIS Creator là một chương trình mà cho phép việc tạo ra các tập tin SIS cho Symbian.

SIS là các tập tin cài đặt mà chứa các chương trình, trò chơi cho Symbian; Nó như là Zip tự giải nén tập tin có chứa các tập tin và trích xuất chúng.

Nó hỗ trợ file PKG - PKG là tập tin cần thiết để tạo file SIS.

Phiên bản này cho phép để tạo SIS cho Symbian v2 và bản 3rd.

Lưu ý: Chương trình này là donationware và là một phần của Symbian Easy Suite.

Yêu cầu:

· Windows ME/2000/XP/Vista/98
·. NET Compact Framework 2.0

LINK:
http://www.mediafire.com/?wmyinkmgywn

:D:D:D

Last edited by a moderator:

hihoha

Well-Known Member
Đây là hướng dẫn của bạn Lê Nhật Thắng bên GSM anh em tham khảo (đây là hương dẫn của phiên bản cũ thì phải):-?
Thanks Lê Nhật Thắng ha!!:D

Thich_Mobile

PM này nghe thì hật hấp dẫn tạo .sis cơ đấy.nhưng vọc vào thì chỉ có bótay.com:-??
chắc nó chỉ dành cho dân pro chứ ai loại thương dân áo vải cỡ tôi;;) chắc chỉ biết nhìn mà...:((

jimmi_qyu

Dễ vọc như vậy thì đến giờ có rất nhiều soft của người Việt chúng mình rồi. Thank cậu nha hihoha

saodoingoi142

Moderator
Sao rồi các Pro PDAViet?Với thằng này ko biết đã có ai việt hóa thành công phần mềm này trên PC chưa???:-/:-/;);;)
Hãy chia sẽ những ưu và khuyết điểm của nó để anh em khi làm ko bị vướng mắc!!!Đc vậy thì xin thành thật cảm ơn mọi người ...!!!;;)