• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Easy Mute_Từ chối cuộc gọi kiểu mới!!!

Caominh171

Easy Mute v1.0.20 S60v3 S60v5 Unsigned FULL-Symbian

PM hỗ trợ chặn (từ chối) cuộc gọi bằng cách tắt tiếng khi có cuộc gọi đến.

Chức năng chính:

* Giữ im lặng cho qua các số đã bị liệt vào DS đen;
* Tắt tiếng cấu hình hiện tại;
* Hiển thị trạng thái hoạt động;
* Xem lại các số đã bị chặn được mấy lần;
* Khi tắt pm thì âm mặc định của cấu hình sẽ khôi phục;
* Ghi lại tất cả liên lạc bị chặn tiếng đã lưu trong Chế độ "tắt" để chuyển sang Chế độ "Im lặng cho qua";
* Đơn giản, dễ cài đặt & hiệu quả.

Cách dùng:

* Mở ứng dụng, vào Options/Language/Tiếng Việt để dùng ngôn ngữ Việt
* Để dùng, vào Tùy chọn/Đến Danh bạ, rồi tìm đến liên lạc cần chặn, rồi gán nhạc chuông "em.amr" cho liên lạc đó là được.
* Để tắt tiếng cấu hình cũng tương tự, chỉ cần chọn nhạc chuông là "em.amr" là được!​

[PASS]SymPViet[/PASS]

hnt20042000

6translate nhanh thật.
Nhưng so với Adv.Blocker thì vẫn thua vì chặn được cả tin nhắn;)
Tùy tiền và tùy lựa chọn thôi

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Em cài vào nó báo pm không đáng tin cậy là sao vậy các anh?:-/

Từ hồi biết đến internet mình phục nhất bạn này, bắt lỗi 1 phần mềm siêu nhanh, tham gia tất cả các box dành cho nhiều loại điện thoại, có những đánh giá sơ bộ khá " tinh tế" . Nhưng 1 lỗi sơ đẳng mà người mới dùng symbyan cũng biết thì bạn này lại thua :)

P/c. Nó là lỗi báo của hầu hết các phần mềm khi cài đó bạn ạ, chẳng ảnh hưởng gì :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em cài vào nó báo pm không đáng tin cậy là sao vậy các anh?:-/

Những PM đã KRAK thì nó luôn cảnh báo vậy, cứ cài và xài chẳng sao đâu bác. Chỉ những PM chính hãng thì mới không báo thế thôi. Xài đồ chùa mà không nắm cái này thì hơi mệt đấy:|