• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

=EA= Sim City Deluxe - Xây dựng thành phố

Xgamex

[size=+3] Thành phố của những ước mơ [/size]

● SimCity chẳng phải là một cái gì đó mới mẻ, trò chơi đã lên sóng di động từ cách đây tới 4 năm. Nhưng với phiên bản Deluxe ra mắt trong năm 2010, EA Mobile thực sự tin tưởng vào thành công do nó đem lại bởi những cải tiếng đáng giá về mặt đồ họa.

● Thành phố ước mơ sẽ thêm phần tráng lệ bởi những hình ảnh chi tiết và sắc nét, những hiện tượng thời tiết như mây mưa, nắng gió cũng sẽ được làm mới và sống động hơn bội phần. Không chỉ có vậy, những yếu tố động như máy bay, xe cộ xuất hiện nhiều hơn cũng là một nét mới chỉ có ở SimCity Deluxe.

● Tất nhiên, dù có thay đổi thế nào thì tựa game nổi tiếng vẫn giữ lại cách chơi truyền thống. Trong vai một vị thị truờng đầy tâm huyết, bạn sẽ phải tìm cách xây dựng thành phố của mình ngày càng phát triển, mở rộng quy mô, dân số và luôn phải đề phòng trước các tình huống phát sinh như thiên tai, các khó khăn khi giải quyết bài toàn quy hoạch đô thị… Chúng đặt biệt cuốn hút game thủ, nhất là sau khi đã được làm mới qua phiên bản Deluxe.

240x320

karlovo

mình tải về đuôi jar sao giải nén ra 1 loại file thế bạn :|

Xgamex

mình tải về thì nó tự bỏ .7z đi rồi, còn lại 1 tập tin .jar thôi :( giải nén ra 1 đống :eek:
Phang tệp jar ấy vào máy rồi cứ thế mà cài đặt để chơi, giải nén gì nữa đây :-?

toan_829

mình tải về thì nó tự bỏ .7z đi rồi, còn lại 1 tập tin .jar thôi :( giải nén ra 1 đống :eek:

bật hiện đuôi file trong win lên bạn,k thì vào x-plorer trên điên thoại xóa 7z đi là cài good mà ^^

karlovo

Phang tệp jar ấy vào máy rồi cứ thế mà cài đặt để chơi, giải nén gì nữa đây :-?

bật hiện đuôi file trong win lên bạn,k thì vào x-plorer trên điên thoại xóa 7z đi là cài good mà ^^

hix mình chicken quá :((, mọi khi tải đc các game dạng tập tin đuôi jar thấy nó ko có biểu tượng màu xanh hình ứng dụng của nokia là del luôn :(, hóa ra phải đưa vào dt xóa đuôi mới cài đc. Giờ đã biết rồi thanks 2 bác :D:D:D:D

Bo0Bo0

Game xây dựng thành phố kỉu này chơi khó hiểu nhỉ
Mà bản này có vẻ đẹp đấy

damhonglinh

ko có hỗ trợ màn hình 320x240 à, buồn ghê, 320x240 lúc nào cũng bị hắc hủi :((

hurryghost

Link Media làm sao rồi ý, có 15 click to download, thử 15 dòng vẫn ko đc. Chủ pic xem up giùm lại cái link cái. Thanks

Bo0Bo0

Cho hỏi cái mình chơi sao mãi mà k thấy máy bay bay như trong quảng cáo nhỉ.chỉ thấy oto chạy thôi
Mà cái cảng biển ý xây trên đất màu gì thế..mãi mà k biết xây nó ở đâu

cmnd88

sao kiểu j toàn thấy tiền trừ đi thế nhở, đáp ứng mọi yêu cầu của người dân mà tiền hạ dần rồi đến mức âm, các yêu cầu đáp ứng mà tiền ko tăng, kiểu j vậy chài......, có cách nào hack xiền ko ta........

boystupid

sao kiểu j toàn thấy tiền trừ đi thế nhở, đáp ứng mọi yêu cầu của người dân mà tiền hạ dần rồi đến mức âm, các yêu cầu đáp ứng mà tiền ko tăng, kiểu j vậy chài......, có cách nào hack xiền ko ta........
Bạn phải vào trong phần menu rồi chỉnh thuế của thành phố là có tiền tăng ngay thui mà. Hiện giờ tiền của mình đang là hơn 1tr không biết tiêu gì cho hết đây ^^