• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dynasty warrior[chém giết cực hot]

khoa123

Chào các bạn.

Các bạn còn nhớ trò dynasty warrior ở trên gba chưa? Rất hay phải ko? Đồ họa đẹp nè,skill đẹp mắt,nhiều map và enemy,vũ khí. . .
Đến với phiên bản này các bạn sẽ thấy đc nó ko thua kém gì với bản gba 16mb đó(nhiêu mb quên rồi :D)
Khi vào game bạn sẽ đc chiêm ngưỡng 1 màn võ công tuyệt đỉnh,skill of game đấy các bạn
Bản này có rất nhiều skill khi bạn lên lv sẽ tự động học skill mới. Đồ họa về skill sẽ khiến bạn hứng thú hơn. Skill rất đẹp chơi là ghiền àh,tự động học skill khi lên lv
Bạn có thể ấn phím phải và ấn qua phần lựa chọn skill,nó sẽ cho bạn xem những lối đánh của skill ấy
Đồ họa mượt ko giật tí nào
Có thể thay đổi áo giáp,vũ khí...
Hỗ trợ bánh bao ăn tăng máu,mana...
Tuy là bản CN nhưng với lối chơi chém và giết sẽ ko phiền lòng gamer mobile khi đến với trò này
Chưa biết cách save :p
Hd chơi: di chuyển bằng phím số 2,4,6,8 và phím 5 chiều. Skill là phím 1,3,7,9.
Đã test trên n95 8gb và hình chụp

240x320 cr by loveml
symbianvn

Bo0Bo0

Thì giờ các hãng game nước ngoài bỏ symbian rồi mà..bạn cứ ngó sang game của Android hay Iphone kiểu chặt chém hay thế này thiếu gì
Chán lắm rồi..có lẽ phải đổi máy

mottydong

mình rất mê chơi Dynasty warrior trên ps, cũng biết trên mobile ko thể sánh, nhưng game này như 1 thể loại loại hoàn toàn khác :D

bluedragon0307

Thì giờ các hãng game nước ngoài bỏ symbian rồi mà..bạn cứ ngó sang game của Android hay Iphone kiểu chặt chém hay thế này thiếu gì

Một phần cũng tại Nokia bảo thủ quá nên mất thị phần :|

khoa123

mình chuẩn bị ch sang android đây ;))

nam_luna

nếu là game TQ thì bác thông cảm em đang thực hiện chiến dịch tẩy chay hàng TQ

mottydong

Android hay MacOs đồ họa đẹp miễn chê rồi, nhưng cảm ứng chơi ko thick mấy :D
Nếu ko thừa quá nhiều tiền thì mình vẫn trung thành với s60v3 vậy..

056886533

Android hay MacOs đồ họa đẹp miễn chê rồi, nhưng cảm ứng chơi ko thick mấy :D
Nếu ko thừa quá nhiều tiền thì mình vẫn trung thành với s60v3 vậy..

thừa wá nhiêu tiến thì mua cho mình 1 kon v3 đi vây ,nge đại zda nói đã thiệt mình k có v3 mà xài. Keke ,nhớ chuyển phát nhanh nhen pạn. Thakn kiu,keke