• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt các tập tin trên điện thoại như 1 PC thực thụ

NGUYENTRANDUNG

DosyaKontrol 1.1

Mình thấy cái này khá hay nên mạo muội pót cho các bạn tét mặc dù nó chưa phải là English.Các bạn thích có thể việt hóa nó:D
Ứng dụng cần Python 1.4.5 hoặc Python 1.6.0

anhtamhcm

Chài!! Lại tiếng Ý :D không sao, có cái để vọc là phê hơn cả chơi thuốc:D

NGUYENTRANDUNG

Chài!! Lại tiếng Ý :D không sao, có cái để vọc là phê hơn cả chơi thuốc:D

Em và mọi người đang chờ anhtam mần thịt nó lè:D:D Không hiểu sao em việt hoá nó toàn lỗi tiếng việt không hiển thị được

anhtamhcm

Em và mọi người đang chờ anhtam mần thịt nó lè:D:D Không hiểu sao em việt hoá nó toàn lỗi tiếng việt không hiển thị được

Tụi Ý này còn thâm hơn cả thằng Tàu "cướp nước" >> Như cái Winfile đó có những dòng đụng vào là Erro

vokhanhyen

Cái này Ngage dùng đc không anh8,nếu OK để em việt hóa cho.:p Tiếc là không có V2 để việt hóa rồi test lại kiểm tra,Có nhũng chỗ anh Việt hóa mà động vào bị erro nó cách để làm không bị erro:))Nhưng để không bị erro thì bắt buộc 1 điều nếu đó là file PYC thì anh phải chuyển sang Py thì mới có thể VH đc,còn bước tiếp theo để viêt hóa thì không đc dùng bất kì PM nào để dich(cái này em hy vọng rằng anh sẽ biết-bí mật nhé anhtam)he he he !:p

Chỉnh sửa cuối: