• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dùng P1i Làm webcam.

Status
Không mở trả lời sau này.

tixunym

Xin chào cả nhà PDAViet,
Mình đang sử dụng em P1i, không biết có soft nào có thể biến em này thành cái webcam khi chat YH trên computer được không nhỉ? (dùng để capble kết nối ấy)
Vì khi mình up chương trình Slick lên 0.45 nó có báo là có hỗ trợ camera gì gì đấy, nhưng chọt vào thì không thấy đâu cả....:-/
Anh em nào có cao kiến xin chỉ giáo dùm nhe.
(k tính tới chuyện mua webcam gắn vô nhé :p)

Caohieu88

Xin chào cả nhà PDAViet,
Mình đang sử dụng em P1i, không biết có soft nào có thể biến em này thành cái webcam khi chat YH trên computer được không nhỉ? (dùng để capble kết nối ấy)
Vì khi mình up chương trình Slick lên 0.45 nó có báo là có hỗ trợ camera gì gì đấy, nhưng chọt vào thì không thấy đâu cả....:-/
Anh em nào có cao kiến xin chỉ giáo dùm nhe.
(k tính tới chuyện mua webcam gắn vô nhé :p)

Vì đây là vấn đề liên quan đến Soft và p1i bạn có thể post bài trong Thảo luận và yêu cầu ứng dụng hoặc thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng P1i, tránh lập Thread như thế này nhé!Thread đã khóa!
Còn vấn đề bạn hỏi mình gửi bạn ở đây luôn: Warelex Mobiola Web Camera v2.5.21 UIQ3 Bản Full: http://pdaviet.net/showthread.php?t=31271

Status
Không mở trả lời sau này.