• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DTarasov Mobile Ting! v1.20 --Hiện ảnh đầy màn hình khi gọi

anhchanbonmat

DTarasov Mobile Ting! v1.20 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Việt hóa symPViet

Hiện hình đầy màn hình khi gọi đến và đi

Ting! cho bạn thấy hình ảnh toàn màn hình của người gọi trong khi đang thực hiện cuộc gọi đến. Bạn có thể thêm một hoặc một số hình ảnh bạn bè, gia đình hay công việc liên lạc và thưởng thức trong khi người gọi đang gọi bạn. Bây giờ bạn có thể không chỉ xem ai gọi cho bạn mà còn thể hiện đẳng cấp sử dụng dế yêu của bạn

Tính năng
Có thể hiển thị hình ảnh toàn màn hình của người gọi trong suốt cuộc gọi đến
Có thể hiển thị hình ảnh toàn màn hình của một số liên lạc trong cuộc gọi đi
Có thể hiển thị toàn màn hình xem hình tự động của liên kết với một hình ảnh cụ thể trong thời gian cuộc gọi đến hoặc gửi đi
Hiển thị tên người gọi và số
Liên kết hình ảnh có thể được chỉnh sửa trong trình đơn ứng dụng
Dễ sử dụng giao diện thân thiện đẹp mắt

Thay đổi
cố định lỗi bộ nhớ

Lưu ý:đăng ký là hoàn toàn miễn phí
________o0 cám ơn đã ủng hộ 0o________

DTarasov Mobile Ting! v1.20 S60v3 S60v5 VH SymPviet Group

.

r0nkut3

Mình làm theo cách của bạn mà. Mới cài xong thì gọi xem đc ảnh. Tắt máy đi bật lại thì ko thấy gì

anhchanbonmat

Mình làm theo cách của bạn mà. Mới cài xong thì gọi xem đc ảnh. Tắt máy đi bật lại thì ko thấy gì

Bạn xài máy gì chứ mình xài N73 tắt mở lên gần mấy chục lần có bị gì đâu vẫn hiện vô tư